Mimi sijawahi kabisa ndio maana ananiona mshamba

Mimi sijawahi kabisa ndio maana ananiona mshamba

Komeo Lachuma

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2014
Posts
11,329
Reaction score
23,259
Kuna demu nimempata mwezi wa nne huu. Ni msichana mzuri sana kwa umbo, sura na rangi yake. Tumekaa miezi kama miwili sababu nilimfahamu baada ya kuwa nampa lift asubuhi anapoenda kazini.

Baadaye nikaja muomba mahusiano akakubali kwa masharti kwamba nikapime naye kwanza na pia nisitegemee kumla siku za karibuni mpaka tuzoeane, tufahamiane.

Tukapima basi tukawa marafiki ananitembelea n.k siku moja tumetoka job jioni mvua inanyesha sana nikaona kwa ile foleni tupark sehemu tusubiri barabara iwe ok.

Basi tumekaa kwenye gari ikiwa switched on tukajikuta tunafanya romance na nikagusa maeneo yake nyeti. Kulikuwa kumeshaloana sana akawa anadai kuwa nisubiri basi kesho nimalizie nlichoanza leo.

Kesho yake jumamosi akaja home. Tukasex ,t ukala, tukasex. Yule dada alikuwa kama mtu ambaye hajawahi sex miaka 20 jinsi alivyokuwa ana hamu na mashamushamu mpaka analia. Wwishoni akanambia nakupa chochote unachotaka kwangu umenifurahisha sana.

Sikumuelewa. Tukawa tunajiandaa kusex tena this time akanambia atanikalia . Akawa anahangaika kuingiza mashine kwenye tigo yake inashindikana. Nikawa namwambia unakosea njia, akanijibu nilale tu nimwachie yeye.

Kwa kweli sikuwa naelewa, aanaonekana kuumia lakini analazimisha kuingiza mashine kwenye njia ya haja. Nikamwambia no siwezi fanya hilo sijawahi. Alishtuka sana kuwa kweli hujawahi au unajifanya tu?

Nilimwambia sijawahi ndo kunijibu "daaaah nlivyokuona mjanja mjanja kwenye sex nikajua huku ndio utakuwa unakupenda ila unaogopa. Nami niliona nisije kupoteza.

Tuliendelea na sehemu yenyewe maalum kwa kitendo. Nikawaza hivi kutumia hiyo sehemu ya haja ndio ujanja? Mbona mimi sioni kama kutakuwa na lolote jipya hasa kwa kuwa sehemu hiyo haikuumbwa kwa minajiri hiyo?

Leo kaniambia tena akitoka kazini atakuja kwangu tu enjoy. Najiuliza vijana ni nini hasa ambacho hupata huko nyuma? Na kwa nini wanawake wanaamini akikupa huko ndio hutomuacha? Au amekupa zawadi kubwa? Maana alidiriki kunambia "hii ndio zawadi ninayokupa wewe ndio uianze"

Ukimuona ni dada mzuri mwenye asili ya Zanzibar. Ana umbo zuri na anavutia katika wanaume 10 nina uhakika 9 watasema huyu ndiye.

Huwezi amini alichotaka nifundisha.
 
Tafuta Waliomaliza College
Kama Anasoma Diploma Ya Nursing Jiandae Vema
Tunajua Ukweli Utaingia Kwenye Kumlipia Ada
 
pole sana
je next time utaruks tena huo mtego?? jiulize
 
Kuna demu nimempata mwezi wa nne huu. Ni msichana mzuri sana kwa umbo, sura na rangi yake. Tumekaa miezi kama miwili sababu nilimfahamu baada ya kuwa nampa lift asubuhi anapoenda kazini.

Baadaye nikaja muomba mahusiano akakubali kwa masharti kwamba nikapime naye kwanza na pia nisitegemee kumla siku za karibuni mpaka tuzoeane, tufahamiane.

Tukapima basi tukawa marafiki ananitembelea n.k siku moja tumetoka job jioni mvua inanyesha sana nikaona kwa ile foleni tupark sehemu tusubiri barabara iwe ok.

Basi tumekaa kwenye gari ikiwa switched on tukajikuta tunafanya romance na nikagusa maeneo yake nyeti. Kulikuwa kumeshaloana sana akawa anadai kuwa nisubiri basi kesho nimalizie nlichoanza leo.

Kesho yake jumamosi akaja home. Tukasex ,t ukala, tukasex. Yule dada alikuwa kama mtu ambaye hajawahi sex miaka 20 jinsi alivyokuwa ana hamu na mashamushamu mpaka analia. Wwishoni akanambia nakupa chochote unachotaka kwangu umenifurahisha sana.

Sikumuelewa. Tukawa tunajiandaa kusex tena this time akanambia atanikalia . Akawa anahangaika kuingiza mashine kwenye tigo yake inashindikana. Nikawa namwambia unakosea njia, akanijibu nilale tu nimwachie yeye.

Kwa kweli sikuwa naelewa, aanaonekana kuumia lakini analazimisha kuingiza mashine kwenye njia ya haja. Nikamwambia no siwezi fanya hilo sijawahi. Alishtuka sana kuwa kweli hujawahi au unajifanya tu?

Nilimwambia sijawahi ndo kunijibu "daaaah nlivyokuona mjanja mjanja kwenye sex nikajua huku ndio utakuwa unakupenda ila unaogopa. Nami niliona nisije kupoteza.

Tuliendelea na sehemu yenyewe maalum kwa kitendo. Nikawaza hivi kutumia hiyo sehemu ya haja ndio ujanja? Mbona mimi sioni kama kutakuwa na lolote jipya hasa kwa kuwa sehemu hiyo haikuumbwa kwa minajiri hiyo?

Leo kaniambia tena akitoka kazini atakuja kwangu tu enjoy. Najiuliza vijana ni nini hasa ambacho hupata huko nyuma? Na kwa nini wanawake wanaamini akikupa huko ndio hutomuacha? Au amekupa zawadi kubwa? Maana alidiriki kunambia "hii ndio zawadi ninayokupa wewe ndio uianze"

Ukimuona ni dada mzuri mwenye asili ya Zanzibar. Ana umbo zuri na anavutia katika wanaume 10 nina uhakika 9 watasema huyu ndiye.

Huwezi amini alichotaka nifundisha.
Story nzuri sana,unaonekana ni MTUNZI mzuri sana,mtafute Bilshop Hiluka na Yericko nyerere wakupe ABCs za kuandika vitabu ns script za filamu.
 
Unajiona mjanja kujinadi kwenye mabalaa ya uzinifu
 
Ujanja wa kipuuzi sana. Sijajua kwanini vijana wanapenda kharamu sana

Ndugu yangu we kwani hujui siku hizi mtu ukifanya vitu vya kijinga na visivyo na heshima wala maadili ndo unaonekana mjanja..?
 
Kwa nini nimsomeshe chuo?mtu anayefanya kazi

nawe mkuu ndo uliamini kuwa hajawahi fanya na tigo yake ni mpya? alikuwa anajifanyirha tu uone kama ndo umembikiri tigo yake.

Na inaonesha umempenda na kumwamini, kazi kwako tu hapo kumsomesha chuo
 
Sikumuelewa. Tukawa tunajiandaa kusex tena this time akanambia atanikalia . Akawa anahangaika kuingiza mashine kwenye tigo yake inashindikana. Nikawa namwambia unakosea njia, akanijibu nilale tu nimwachie yeye.
Nipe namba yake nimkanye hiyo tabia ya kutoa tigo
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom