GENTAMYCINE
JF-Expert Member
- Jul 13, 2013
- 63,659
- 128,082
Probably.Anataka waolewe wote
Probably.Anataka waolewe wote
DADA yako ana nini kama ni malaya ...bikra zote hanaYaani katika kitu huwa nashangaa yaani watu ambao wamebahatika kuwa na dada kuruhusu fukara amuoe dada yake yaani Mimi ningekua na dada fukara hawezi kumuoa yaani masikini akishaingia kwenye familia yetu ya Matajiri analeta mikosi aisee tafuteni hela nyie masikini sio mnakaakaa kizembe kizembe tu mnataka Mimi tajiri ndio niwatunzie hao wake zenu waliochoka sababu ya nyie kuwa masikini