Mimi nimeamini ninaweza, nawe pia unaweza, Amini tu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mimi nimeamini ninaweza, nawe pia unaweza, Amini tu

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by MIUNDOMBINU, Jun 22, 2010.

  1. MIUNDOMBINU

    MIUNDOMBINU JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2010
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 445
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Wapendwa.nimepata changamoto kubwa sana na nimejawa imani kubwa sana baada ya kusoma kitabu hiki, nakuomba nawe ukisome kwa utaratibu mzuri bila haraka, soma kwa kutafakari uhalisi wa mambo kwa imani ya kufanikiwa.

    Wajasiliamali ni furusa nzuri sana kuwa na kitabu kama hiki,nk.Ni kitabu kizuri sana kati ya vitabu vingi nilivyo wahi kuvisoma.

    MUNGU AKUBARIKI.
     

    Attached Files:

  2. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,940
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Asante Miundombinu.Tutajitahidi tusome japo waTZ wenzio tuna aleji na kusoma vitabu.
     
  3. L

    Lady JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2010
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 278
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Thanks MiundoMbinu!
     
  4. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,145
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    May the Goddess of Luck meet you soon for being so kind to others to share this valuable book, for free!

    Thank you and all the best in your journey to achieving your greatness.

    With heartfelt thanks from Kazwile
     
  5. M

    Malila JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2010
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,297
    Likes Received: 530
    Trophy Points: 280
    Kwanza asante kwa mchango wako,pili nashauri tusome na kutendea kazi yale yaliyopatikana humo na ukiongeza na juhudi kidogo,ukanyunyizia maarifa na ukampa Mungu nafasi ktk hilo ulifanyalo,hapo ni lazima kieleweke.
     
  6. Kiroroma

    Kiroroma JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2010
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 357
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Asante pia vipo mtaani pale Ubungo barabarani wanauza shs,Elfu Kumi tu.
     
  7. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2010
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,673
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    asante,nitafika apo ubungo pia
    utamaduni wa kusoma tunatakiwa sana
     
  8. M

    Malunde JF-Expert Member

    #8
    Jun 22, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 279
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Ni Kitabu kizuri sana
     
  9. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #9
    Jul 1, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 14,420
    Likes Received: 1,626
    Trophy Points: 280
    Asante sana binamu
    Ni kweli Watanzania tuna aleji nyingi lakini hii ya kusoma imekuwa sugu zaidi but changes are inevitable
     
  10. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #10
    Jul 3, 2010
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,141
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
  11. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #11
    Jul 5, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,821
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Senkyu kamarade!
     
  12. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #12
    Jul 6, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Thanks miundombinu. Naamini ninaweza cna tu courage ya kuanza!
     
  13. Makylina

    Makylina Senior Member

    #13
    May 16, 2015
    Joined: Dec 15, 2014
    Messages: 120
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Asante kaka,mambo yanaendaje lakini?, kuna mwaka fulan nliwah fanya kazi ofisini kwako kiukweli nlijifunza mengi sana pale
     
Loading...