Mimi ni Polisi: Kisa cha mke wa Waziri

Mimi ni Polisi: Kisa cha mke wa Waziri

Hadithi imeingiliwa na watunzu na wamwalu sasa na kuleta lugha mbadala ndo maana jamaa kasema wakifasili na kuacha ndo ataleta!! kumbuka hapo ni 2 au 3!!............................
 
Ataiendeleza kesho usiku baada ya kushangilia ubingwa wa Liverpool FC...kaniambia hivyo coz nipo naye huku Merseyside tunaburudika.
Liver ubingwa kakosa, sasa itaendelea kweli?
Cc. Mentor
 
Last edited by a moderator:
tafsiri ashatumiwa...via njia aliyopendekeza mwenyewe..kwa hiyo mie na kaka zangu si sababu
Bibie hata ukatae vipi nyie kwangu mimi bi wewe, Ntunzu ndo mmefanya kijana wa kibosho kugoma kuendelea......!!
Tafadhari mtumie hizo fasili anazotaka.
 
mwallu, huna sababu ya kukataa, si ustaarabu hata kidogo, thread imeanzishwa na mtu mwingine halafu nie mnaanza kupiga story za kisukuma ndani ya thrad ya mwenzenu, hamkufanya poa, aliyepost hii thread ni mchaga ni mnaleta story kwa kisukuma, unadhani atajisikiaje


tafsiri ashatumiwa...via njia aliyopendekeza mwenyewe..kwa hiyo mie na kaka zangu si sababu
 
Last edited by a moderator:
lutamyo, ram na wote mlokwazika.....kwa niaba ya wenzangu nawataka radhi..... Mentor...kama ni kweli sisi ndio sababu...kwa niaba ya wenzangu.....nakutaka radhi pia.......sorry guys
mwallu,
huna sababu ya kukataa, si ustaarabu hata kidogo, thread imeanzishwa na
mtu mwingine halafu nie mnaanza kupiga story za kisukuma ndani ya thrad
ya mwenzenu, hamkufanya poa, aliyepost hii thread ni mchaga ni mnaleta
story kwa kisukuma, unadhani atajisikiaje
 
Last edited by a moderator:
Bibie hata ukatae vipi nyie kwangu mimi bi wewe, Ntunzu ndo mmefanya kijana wa kibosho kugoma kuendelea......!!
Tafadhari mtumie hizo fasili anazotaka.


Hiyo Sio sababu Mkuu! Mentor atakuja Na kuendelea Na HADITHI Yake kwasababu hatujaanza Leo kuongea kisukuma Au Mentor hatujaanza leo kufanya lugha gongana Na YEYE! Hajapata nafasi tu! Akiwa Pouwa ataendelea!
 
Last edited by a moderator:
mwallu, huna sababu ya kukataa, si ustaarabu hata kidogo, thread imeanzishwa na mtu mwingine halafu nie mnaanza kupiga story za kisukuma ndani ya thrad ya mwenzenu, hamkufanya poa, aliyepost hii thread ni mchaga ni mnaleta story kwa kisukuma, unadhani atajisikiaje


Kwanini umkoseshe raha dada Yangu kwa kumlaumu ktk HAYO wakati Mentor mwenyewe hajalalamika?
 
Last edited by a moderator:
lutamyo, ram na wote mlokwazika.....kwa niaba ya wenzangu nawataka radhi..... Mentor...kama ni kweli sisi ndio sababu...kwa niaba ya wenzangu.....nakutaka radhi pia.......sorry guys

Ntakua mpole kwasababu umetangulia kuomba radhi dada Na kwa niaba yetu pia! Lkn tulichfanya Ni kuichangamsha thread ya ndugu Mentor NA YEYE anaelewa!

Nkwela Mentor Pamoja sn Mkuu!
 
Last edited by a moderator:
Mbona dada yako ametambua kosa kwamba watu wamekwazika na ameomba msamaha, wewe bado una shida gani Ntuzu?. Kisukuma ni lugha yenu hujafungwa na mtu anzisha thread ya kisukuma uone wasukuma kama hawatachangia thread yako, thread ya Mentor ilipostiwa kiswahili nie mkabadilisha lugha, mnadhani wasiokuwa wasukama walikuwa wanajisikiaje?

Anzisha uzi wa kisukuma hata mimi nitachangia kwa kisukuma


Kwanini umkoseshe raha dada Yangu kwa kumlaumu ktk HAYO wakati Mentor mwenyewe hajalalamika?
 
Last edited by a moderator:
Hiyo Sio sababu Mkuu! Mentor atakuja Na kuendelea Na HADITHI Yake kwasababu hatujaanza Leo kuongea kisukuma Au Mentor hatujaanza leo kufanya lugha gongana Na YEYE! Hajapata nafasi tu! Akiwa Pouwa ataendelea!

Wagheja sana mjukuuu!!
Naamini kijana katingwa na kutafuta mtengeneza dengu!!...................... au yale majambawazi ya huko A city!!
 
Anzisha uzi wa kisukuma hata mimi nitachangia kwa kisukuma[/QUOTE] Umenena vema sana bi. Ram yako wafaa pewa like nyingi tu maana.................. ila wameomba msamaaha!!
 
Mbona dada yako ametambua kosa kwamba watu wamekwazika na ameomba msamaha, wewe bado una shida gani Ntuzu?. Kisukuma ni lugha yenu hujafungwa na mtu anzisha thread ya kisukuma uone wasukuma kama hawatachangia thread yako, thread ya Mentor ilipostiwa kiswahili nie mkabadilisha lugha, mnadhani wasiokuwa wasukama walikuwa wanajisikiaje?

Anzisha uzi wa kisukuma hata mimi nitachangia kwa kisukuma


Wewe unataka kulazimisha KOSA Na wakati hakuna KOSA hapo! Ebu Nenda ukatizame alivyomalizia Mentor Hiyo HADITHI ktk mention yetu ameandika neno NKWELA Muulize Hilo neno Lina Maana gani?

Alafu Mbona Watu wakiandika English hamupigi kelele? Au English yenye kwakua Ni lugha ya ngozi nyeupe basi imekua Nzuri? Ila kisukuma Kwa Kua Ni ngozi nyeusi basi hakifai? Acha hizo Mkuu! SISI hii thread tumeichangamsha!
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom