Mimi ni mgeni naomba kukaribishwa

Mimi ni mgeni naomba kukaribishwa

ndorobo 2

Member
Joined
Jun 25, 2015
Posts
38
Reaction score
5
Nimevutiwa na hoja mbalimbali zinatozolewa na wadau humu nikaona sio mbaya na mimi nijiunge ili tuendelee kubadilishana mawazo.
 
Karibu aiseee! Sijui unatumia kinywaji gani? na kiburudisho gani ukipendacho! Ni vema tukatambuana mapema ili kama kikikuchukua tujue tunakusaidiaje! ha ha haaa:majani7:
 
Nimevutiwa na hoja mbalimbali zinazolewa na wadau humu nikaona sio mbaya na mimi nijiunge ili tuendelee kubadilishana mawazo.

mie nina mda sana humu jamvini lakini sijawahi kukaribishwa....
Majamvi mengine ukiingia kama ni ME unapewa KE na kama ni KE unapewa ME, wa kuliwazana PM's
Humu ni ngum ngum tu duuuh!!!

Wanajamvi naombeni tume iundwe ya kulishughulikia hilii
 
1. Wageni huwa hawajui taratibu hii ya kukaribushwa. (Unaamsha udadisi kuhusu ugeni wako)

2. Na iwe wazi kabisa. Ukaribisho Hauombwi wala kulazimishia.
 
Ndorrrrrrobo wewe konyagi ikisha kuchukua tukusaidiaje?
Funguka...
 
Back
Top Bottom