Mimi ni Masonic pre-member, nina hofu na mwanamke nilienae

Mimi ni Masonic pre-member, nina hofu na mwanamke nilienae

Ryzen

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2012
Posts
7,312
Reaction score
8,754
Kwa mara ya kwanza nilisikia story za ishu za Freemason nikiwa darasa la 5 nafikiri ilikuwa mwaka 2007.

Nilikuwa interested sana kiukweli na hii secret society, kiasi kwamba nikawa naiba laptop ya mzee kuingia mtandaoni kuwafatilia.

Nakumbuka nilikuta wale jamaa walikuwa wajenzi wanaojenga kwa mawe yaani masons..Nikavutiwa sana na ile ishu.

Nilibahatika kufaulia shule moja ya kipaji pale mjini Moshi, kwakuwa nilikuwa interested na ufreemason nakumbuka nilipiga chat kwenye dorm letu juu nikiandika the mason... Nafikiri waliosoma hiyo shule miaka ya 2010-2013 wanakumbuka.

Kwa siri sana mwaka 2012 nilikuja Dar es Salaam kuja kumtafta Sir Andy Chande (RIP), niliongea nae akanipa mwongozo ambao kiukweli ulinisaidia sana kujaribu kutaka kutimiza ndoto yangu kwa kiasi kikubwa.

Mwongozo ulioniletea tatizo ni huu wa mwenzi wangu kufahamika kwenye hii jamii yetu, yaani wao wamjue na yeye aridhike kwamba ameridhia kujiunga kwenye hii jamii ya siri na yupo tayari kushirikiana kwa hali yeyote ile.

Na huyo mwanamke sharti niwe mwanamke ninaempenda kweli na nina malengo nae ya maisha.

(Ikumbukwe yote haya nimefanya kwa siri familia yetu haijui kipindi hicho nilisindikizana na mchizi angu ambae naye yupo interested)

Tatizo linaanzia hapa!

Katika kudate na wanawake kadhaa nikaja kukutana mwaka huu na mwanamke ambae nimempenda kiukweli na nafikiria kumuoa. Yaani she is the best choice than ever! Na nilipanga tukifika hatua fulani lazima naye aingie kundini

Wakati nimekutana na huyu binti alikuwa wa kawaida sana na hakuwa hata mtu wa dini dini, sasa nashangaa siku zinavyozidi kwenda binti amekuwa mlokole haswa (kiukweli nakereka na hili). Yaani amekuwa mtu wa sala kila time ananiombea mimi, anaombea uhusiano wetu, anaombea familia zetu.

Nimejaribu kufanya figisu za kukwamisha hizi jitihada zake za maombi na ulokole na nimeshindwa! Na nina hofu na huu ulokole wake hawezi kuelewa proposal yangu ya kujiunga/kunisuport katika hii jamii yetu ya siri.

Sasa wanandugu nisaidieni je nifanye njia zipi kukwamisha jitihada zake hizi za kilokole, yaani arudi kuwa kama zamani alivokuwa, maana mwanzo hakuwa mtu wa dini dini wala ulokole.

Themason
 
Kwa Mara ya Kwanza Nilisikia Story za Ishu za Freemason Nikiwa Darasa la 5 Nafikiri ilikuwa Mwaka 2007!

Nilikuwa Interested sana kiukweli na Hii Secret Society, Kiasi Kwamba Nikawa naiba Laptop ya Mzee Kuingia Mtandaoni Kuwafatilia!

Nakumbuka Nilikuta wale jamaa walikuwa Wajenzi wanaojenga kwa mawe yaani Masons..Nikavutiwa sana na ile ishu!

Nilibahatika kufaulia shule Moja ya Kipaji Pale Mjini Moshi, kwakuwa nilikuwa interested na Ufreemason Nakumbuka Nilipiga Chat kwenye Dorm Letu Juu Nikiandika Masonic Father... Nafikiri waliosoma hiyo shule miaka ya 2010-2013 wanakumbuka!

Kwa siri sana Mwaka 2012 Nilikuja Dar es salaam Kuja Kumtafta Si Andy Chande (RIP), Niliongea Nae akanipa Mwongozo ambao Kiukweli ulinisaidia sana...kujaribu kutaka Kutimiza Ndoto yangu kwa kiasi Kikubwa!

Mwongozo Ulioniletea tatizo ni huu wa Mwenzi wangu kufahamika kwenye Hii Jamii yetu, yaani wao wamjue na yeye aridhike kwamba ameridhia Kujiunga kwenye hii jamii ya siri na yupo tayari Kushirikiana kwa hali yeyote ile!

Na Huyo Mwanamke sharti Niwe Mwanamke Ninaempenda Kweli na nina Malengo Nae ya Maisha!

(Ikumbukwe yote haya nimefanya kwa siri Familia yetu haijui...Kipindi Hicho nilisindikizana na Mchizi angu ambae Naye yupo interested)

Tatizo Linaanzia Hapa!

Katika kudate na wanawake Kadhaa Nikaja Kukutana Mwaka huu na Mwanamke ambae Nimempenda Kiukweli na nafikiria kumuoa..yaani she is the best choice than ever!, na nilipanga tukifika hatua fulani lazima naye aingie kundini

wakati nimekutana na huyu binti alikuwa wa kawaida sana na hakuwa hata mtu wa dini dini, sasa Nashangaa siku zinavyozidi Kwenda Binti amekuwa Mlokole Haswa (Kiukweli Nakereka na Hili)....yaani amekuwa mtu wa sala kila time ananiombea mimi, anaombea uhusiano wetu, anaombea Familia Zetu!

Nimejaribu kufanya Figisu za kukwamisha hizi jitihada zake za Maombi na Ulokole na Nimeshindwa!, Na Nina Hofu na huu ulokole wake hawezi kuelewa Proposal yangu ya Kujiunga/Kunisuport katika Hii Jamii yetu ya siri!

Sasa wanandugu Nisaidieni je Nifanye Njia zipi kukwamisha Jitihada zake hizi za kilokole, yaani arudi kuwa kama zamani alivokuwa, maana mwanzo hakuwa mtu wa dini dini wala ulokole!

TheMason
Nafikiri si sahihi kuiita secret society huku wana majengo ya wazi kabisa na wameyaandika kwa majina kabisa sasa inakuaje secrety society nadhani jina zuri liwe hili SOCIETY WITH SECRET
 
Kwa Mara ya Kwanza Nilisikia Story za Ishu za Freemason Nikiwa Darasa la 5 Nafikiri ilikuwa Mwaka 2007!

Nilikuwa Interested sana kiukweli na Hii Secret Society, Kiasi Kwamba Nikawa naiba Laptop ya Mzee Kuingia Mtandaoni Kuwafatilia!

Nakumbuka Nilikuta wale jamaa walikuwa Wajenzi wanaojenga kwa mawe yaani Masons..Nikavutiwa sana na ile ishu!

Nilibahatika kufaulia shule Moja ya Kipaji Pale Mjini Moshi, kwakuwa nilikuwa interested na Ufreemason Nakumbuka Nilipiga Chat kwenye Dorm Letu Juu Nikiandika Masonic Father... Nafikiri waliosoma hiyo shule miaka ya 2010-2013 wanakumbuka!

Kwa siri sana Mwaka 2012 Nilikuja Dar es salaam Kuja Kumtafta Si Andy Chande (RIP), Niliongea Nae akanipa Mwongozo ambao Kiukweli ulinisaidia sana...kujaribu kutaka Kutimiza Ndoto yangu kwa kiasi Kikubwa!

Mwongozo Ulioniletea tatizo ni huu wa Mwenzi wangu kufahamika kwenye Hii Jamii yetu, yaani wao wamjue na yeye aridhike kwamba ameridhia Kujiunga kwenye hii jamii ya siri na yupo tayari Kushirikiana kwa hali yeyote ile!

Na Huyo Mwanamke sharti Niwe Mwanamke Ninaempenda Kweli na nina Malengo Nae ya Maisha!

(Ikumbukwe yote haya nimefanya kwa siri Familia yetu haijui...Kipindi Hicho nilisindikizana na Mchizi angu ambae Naye yupo interested)

Tatizo Linaanzia Hapa!

Katika kudate na wanawake Kadhaa Nikaja Kukutana Mwaka huu na Mwanamke ambae Nimempenda Kiukweli na nafikiria kumuoa..yaani she is the best choice than ever!, na nilipanga tukifika hatua fulani lazima naye aingie kundini

wakati nimekutana na huyu binti alikuwa wa kawaida sana na hakuwa hata mtu wa dini dini, sasa Nashangaa siku zinavyozidi Kwenda Binti amekuwa Mlokole Haswa (Kiukweli Nakereka na Hili)....yaani amekuwa mtu wa sala kila time ananiombea mimi, anaombea uhusiano wetu, anaombea Familia Zetu!

Nimejaribu kufanya Figisu za kukwamisha hizi jitihada zake za Maombi na Ulokole na Nimeshindwa!, Na Nina Hofu na huu ulokole wake hawezi kuelewa Proposal yangu ya Kujiunga/Kunisuport katika Hii Jamii yetu ya siri!

Sasa wanandugu Nisaidieni je Nifanye Njia zipi kukwamisha Jitihada zake hizi za kilokole, yaani arudi kuwa kama zamani alivokuwa, maana mwanzo hakuwa mtu wa dini dini wala ulokole!

TheMason
Kwani ulokole una conflict gani na freemasonry?
 
Subiri wenye professional zao waje wakupe mbinu kama swala ni hilo
 
Mmmm kashakuona katika kioo cha kiroho ndio maana anakaza buti sa cha kufanya ni kumwepuka tafuta mwingine asiye na mambo hayo tofauti na hivyo atakuanika kweupe
 
Kwa Mara ya Kwanza Nilisikia Story za Ishu za Freemason Nikiwa Darasa la 5 Nafikiri ilikuwa Mwaka 2007!

Nilikuwa Interested sana kiukweli na Hii Secret Society, Kiasi Kwamba Nikawa naiba Laptop ya Mzee Kuingia Mtandaoni Kuwafatilia!

Nakumbuka Nilikuta wale jamaa walikuwa Wajenzi wanaojenga kwa mawe yaani Masons..Nikavutiwa sana na ile ishu!

Nilibahatika kufaulia shule Moja ya Kipaji Pale Mjini Moshi, kwakuwa nilikuwa interested na Ufreemason Nakumbuka Nilipiga Chat kwenye Dorm Letu Juu Nikiandika Masonic Father... Nafikiri waliosoma hiyo shule miaka ya 2010-2013 wanakumbuka!

Kwa siri sana Mwaka 2012 Nilikuja Dar es salaam Kuja Kumtafta Si Andy Chande (RIP), Niliongea Nae akanipa Mwongozo ambao Kiukweli ulinisaidia sana...kujaribu kutaka Kutimiza Ndoto yangu kwa kiasi Kikubwa!

Mwongozo Ulioniletea tatizo ni huu wa Mwenzi wangu kufahamika kwenye Hii Jamii yetu, yaani wao wamjue na yeye aridhike kwamba ameridhia Kujiunga kwenye hii jamii ya siri na yupo tayari Kushirikiana kwa hali yeyote ile!

Na Huyo Mwanamke sharti Niwe Mwanamke Ninaempenda Kweli na nina Malengo Nae ya Maisha!

(Ikumbukwe yote haya nimefanya kwa siri Familia yetu haijui...Kipindi Hicho nilisindikizana na Mchizi angu ambae Naye yupo interested)

Tatizo Linaanzia Hapa!

Katika kudate na wanawake Kadhaa Nikaja Kukutana Mwaka huu na Mwanamke ambae Nimempenda Kiukweli na nafikiria kumuoa..yaani she is the best choice than ever!, na nilipanga tukifika hatua fulani lazima naye aingie kundini

wakati nimekutana na huyu binti alikuwa wa kawaida sana na hakuwa hata mtu wa dini dini, sasa Nashangaa siku zinavyozidi Kwenda Binti amekuwa Mlokole Haswa (Kiukweli Nakereka na Hili)....yaani amekuwa mtu wa sala kila time ananiombea mimi, anaombea uhusiano wetu, anaombea Familia Zetu!

Nimejaribu kufanya Figisu za kukwamisha hizi jitihada zake za Maombi na Ulokole na Nimeshindwa!, Na Nina Hofu na huu ulokole wake hawezi kuelewa Proposal yangu ya Kujiunga/Kunisuport katika Hii Jamii yetu ya siri!

Sasa wanandugu Nisaidieni je Nifanye Njia zipi kukwamisha Jitihada zake hizi za kilokole, yaani arudi kuwa kama zamani alivokuwa, maana mwanzo hakuwa mtu wa dini dini wala ulokole!

TheMason
We sio freemason
And you don't smell hata kuijua
Zaidi ya kiki on fleek kama nay wamitego
 
Back
Top Bottom