Mimi ni bikra lakini


M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,213
Likes
2,351
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,213 2,351 280
mpenzi wako anaitwa nani?
 
Asenga wa Pakaya

Asenga wa Pakaya

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2012
Messages
261
Likes
0
Points
0
Asenga wa Pakaya

Asenga wa Pakaya

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2012
261 0 0
Hamna cha bikra hapo chenga tuuu unataka kumchakachua hapo...mwenye bikra hasemi
 
MeinKempf

MeinKempf

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
11,136
Likes
4,363
Points
280
MeinKempf

MeinKempf

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2013
11,136 4,363 280
Mpe jamaa yako mzigo ki nguo nguo kama zamani tulipokuwa wadogo. kwani hiyo njia haina madhara na utabaki Big K kam unavyotaka mrembo.
 
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2012
Messages
11,981
Likes
8,070
Points
280
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2012
11,981 8,070 280
Endelea kukataa tu. Kwani uchumba ni mpaka akufunue chupi? Huyo anakutaka tuu amalize hamu bila kulipa baasi. Nani alikuambia sex ni kufanya na kila mtu?
 
M

mokala1989

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2013
Messages
2,248
Likes
57
Points
145
M

mokala1989

JF-Expert Member
Joined May 4, 2013
2,248 57 145
mimi na mpenzi wangu 2napendana sana na ananitaka 2fanye mapenzi na mi sitaki mpaka 2oane nifanyeje? ushauri jamani
naungana na mwana JF mwenzangu aliyepost leo asubuhi tutakoma kwa posts za kitoto mpaka hapo shule zitakapofunguliwa JANUARY. WATOTO NENDENI TUITION, ACHENI MCHEZO HII DUNIA INAWAKA MOTO!
 
strong ruler

strong ruler

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2013
Messages
4,813
Likes
2,097
Points
280
strong ruler

strong ruler

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2013
4,813 2,097 280
Hahaha si kweli
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,006
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,006 280
mimi na mpenzi wangu 2napendana sana na ananitaka 2fanye mapenzi na mi sitaki mpaka 2oane nifanyeje? ushauri jamani
achana nae kama hana mpango wa kukuoa...
 
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
19,936
Likes
10,928
Points
280
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
19,936 10,928 280
Mbona mi bikra name nipo online full time
HAhahaha Classmate huwezi amini nilikuwa nawaza kama hii sio ID yako nyingine...!!!!:cool:
 
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2011
Messages
7,142
Likes
63
Points
145
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2011
7,142 63 145
Baba paroko Eiyer njoo uone huku!
Halafu utoe ushauri kwa upendo bint wa watu bikra huyo usimtishe akakimbia bure!!!
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,252,121
Members 481,988
Posts 29,796,704