Mimi ndo nitakuwa wa mwisho kufunga mlango wa CHADEMA ikifa

Mimi ndo nitakuwa wa mwisho kufunga mlango wa CHADEMA ikifa

Lazima itakuwa Tengeru tu.


Teh teh teh

Nasikia wanapigania nchi yao sasa kama kabila moja tu lakini lugha tofauti itakuwaje?

Halafu huyo kijana hana adabu coz Minikabang alishasema yeye ndo mfunga mlango wao...
 
binafs sitaondoka hata wote mkiondoka...nitabaki na chadema ndani ya moyo wangu....nitaendelea kuishi na fikra za kimapinduzi zilizo asisiwa na makamand wa cdm....nitaendele kuwaelez wenzangu kwamba hakuna mbadala wa ccm Tanzania isipokuwa cdm.......viva cdm.....viva makamanda mwenye nia ya dhati ya kufanya Mapinduzi ya kweli.....viva kwa makamanda wote ambao sio wasaliti kama MM na vibaraka wake. cdm forever....
 
Chadema is there to stay. Hiki ni chama kinachofuata sheria na kanuni. Siyo kile chama kinachofuata matakwa ya bwana mkubwa wa kutoka ms0ga, chalinze.
 
Tatizo la wasaliti wengi hawana hoja! Hawajue Watawaeleza nini CCM cha kuwa tetemesha japo hata unywele; Ujamaa? Usawa? Uwajibikaji? Udini? Rushwa? Ukabila? Demokrasia? Utaifa? Hapo ni off the point kabisa. CCM is the jack of all trades and master of none.

Hoja zote zenye mashiko ziko CDM. Wao wasaliti either waende CUF ambako kuna hoja tofauti sababu ya uzanzibari na uzanzibara au warudi CCM tu. NCCR kutawashinda. Siyo muda mrefu NCCR na CDM lao litakuwa kimoja after 2015.

Wasaliti wana hoja gani mpya ambazo watz hawajazisikia? Wanahoja gani mpya za kuitikisa CCM? Wazilete hapa.

Tafakari vizuri!!

CCM imekaa madarakani miaka 37, kimejengwa kwa zaidi ya miaka 50, lakini mpaka leo serikali inawashinda. CDM kimejengwa si chini ya miaka ishirini lkn pamoja na harakati zao za ukweli na hoja nzito mpaka leo hawajaweza hatafikia hata robo ya wabunge wa ccm. Jiulize ni kwani nini? Kuna vyama lukuki vimesajiliwa long time lkn mpaka leo, hawajitambui wala hawatambuliki. Vimedumaaa tu!!

Kuna watu wanaojidanganya eti na ACT, alliance and transparency. Wanajinadi kama mbadala wa CDM (siyo CUF wala CCM). Wanaota Uraisi, wanaota ubunge, wanaota chozi kama abunuasi!! Jitambueni kwanza kati yenu nyinyi, mkipata kujitambua, jipeni muda mpate equilibrium yaani muweze kufikia a common mind set au 'ku synchronize' mawazo yenu vizuri. Msijidanganye!! Mtapigwa mweleka bila kujua aliye wapiga.
 
Wengi tunaipenda chadema kwa dhati ya moyo ila viongozi wajitahidi kuwa wasafi na waadilifu ili tusivunjane mioyo
 
Hata ka.ma zzk ni mwanafamilia mi siondoki cdm.Peoplezzzzzz.............p....
 
Back
Top Bottom