Mimi ndo nitakuwa wa mwisho kufunga mlango wa CHADEMA ikifa

Mimi ndo nitakuwa wa mwisho kufunga mlango wa CHADEMA ikifa

DRWHO,
Ama kweli wewe daktari! nimekupata na dose yako imenisaidia sana.
tena hapa umezua hoja moja kali sana... Hii EAC ina maana Mkenya na Mrwanda anaweza kabisa kuwa na nafasi ndani TZ na asihoifiwe kuliko mimi?. I mean jamani hizi dialogue kwa mzawa hata nashinda kuzielewa hali mgeni anapeta na uraia wetu kirahisi tena kwa nia mbaya.
Matatizo yote ya nyuma tumeyapata kutokana na Wageni kuwa na pasi zetu lakini nashangaa wageni bado wanasikilizwa kuliko sisi. I think kama kweli serikali inataka kuangalia swala hili la Uraia basi WAGENI ndio ingekuwa issue muhimu zaidi.[/QUOTE
 
Pamoja na kutishwa mara nyingi kwa kuwa mtumishi wa umma;chademaa siondoki na subordinate wangu wanalijua hili jambo vizuri
 
Kumekuwepo na wimbi la watu ambayo ni ndumila kuwili kukaa wanatishia kuondoka Chadema na wengine kutimiza adhima hiyo.Kwa uchunguzi uliofanyika inaonyesha kuwa watu hao hawakuwa na utashi na chama bali waliingia kwakufuata kitu fulani. Natumaini wenye mapenzi ya chama kama yangu wataniunga mkono ila wenye matumbo mapana wasiorizika lazima wataniponda sana. Lakini ukweli ni kwamba, mimi siondoki CDM ata kwa RUNGU kama la PEMBE mwigizaji wa vichekesho.Chadema ndo imeleta neema ndani ya nchi hii kwa ku-boost chama tawala ili watekeleze ilani yao. Kutokana na hayo ndo sisi tumeneemeka
Mwenye ubishi na kuiona chadema ni mbaya ajitokeze mapema na ushahidi wake wa
 
Kumekuwepo na wimbi la watu ambayo ni ndumila kuwili kukaa wanatishia kuondoka Chadema na wengine kutimiza adhima hiyo.Kwa uchunguzi uliofanyika inaonyesha kuwa watu hao hawakuwa na utashi na chama bali waliingia kwakufuata kitu fulani. Natumaini wenye mapenzi ya chama kama yangu wataniunga mkono ila wenye matumbo mapana wasiorizika lazima wataniponda sana. Lakini ukweli ni kwamba, mimi siondoki CDM ata kwa RUNGU kama la PEMBE mwigizaji wa vichekesho.Chadema ndo imeleta neema ndani ya nchi hii kwa ku-boost chama tawala ili watekeleze ilani yao. Kutokana na hayo ndo sisi tumeneemeka
Mwenye ubishi na kuiona chadema ni mbaya ajitokeze mapema na ushahidi wake wa kuaminika tuone.

no democracy kwenye chama....wanaforce watu fulani wawe viongozi wa milele...dr slaa anatambua kwamba hamuwezi kijana zitto na ndo maana wametengeza njama za kumtoa...hiki chama kwa sasa kinafanana na CCM...watanzania hatuna chaguo...CCM brain zimechoka, chadema washakuwa infected na yule virus anaesumbua ubongo wa CCM...othr political parties hopeless..future yetu ni giza
 
Sidhani kama ccm kuna ilani ambayo inatekelezwa. Siku zote huwa nasema ccm inatakiwa ipigwe marufuku kama BAARTH ya Iraq au NAZI ya Hitler. Period.

kuilinganisha CCM na NAZI ya hittler ni kosa kubwa....CCM hawana usmart kama wa nazi, wala commitment to their nation.....nazi ilikuwa ni real national socialist party, walikuwa real nationalist wenye mapenzi na nchi yao..sio hawa ccm ambao wabunge wao wanadai posho kila kukicha despite mishahara yao mikubwa...hawana mapenzi na nchi hawa...kama ningapata nafasi ya kuomba kitu na kupewa , basi ningeomba tupate chama chenye ideology kama ya NAZI party, watakao simamia national propaganda itakayo urudisha utaifa kwenye mioyo yetu na watakao tafuta kujitegemea kiuchumi na kukuza technologia ya nchi yangu kipenzi ..ili huku kudharaurika sku moja iwe mwisho.......zzzgg hayy..
 
no democracy kwenye chama....wanaforce watu fulani wawe viongozi wa milele...dr slaa anatambua kwamba hamuwezi kijana zitto na ndo maana wametengeza njama za kumtoa...hiki chama kwa sasa kinafanana na CCM...watanzania hatuna chaguo...CCM brain zimechoka, chadema washakuwa infected na yule virus anaesumbua ubongo wa CCM...othr political parties hopeless..future yetu ni giza

We umechelewa sana, mlitaka Zito aingie ili chadema iwe ccm c ikiungana na cuf ambayo kwa sasa ni ccm b. Hilo limeshindwä
 
Kwani cdm ni mbaya jb hapana ila viongozi wanayoiongoza ndio tatizo kubwa
 
Back
Top Bottom