Mimi ndo nitakuwa wa mwisho kufunga mlango wa CHADEMA ikifa

Mimi ndo nitakuwa wa mwisho kufunga mlango wa CHADEMA ikifa

LUDUBULA

Senior Member
Joined
Dec 7, 2013
Posts
137
Reaction score
31
Kumekuwepo na wimbi la watu ambayo ni ndumila kuwili kukaa wanatishia kuondoka Chadema na wengine kutimiza adhima hiyo.Kwa uchunguzi uliofanyika inaonyesha kuwa watu hao hawakuwa na utashi na chama bali waliingia kwakufuata kitu fulani.

Natumaini wenye mapenzi ya chama kama yangu wataniunga mkono ila wenye matumbo mapana wasiorizika lazima wataniponda sana. Lakini ukweli ni kwamba, mimi siondoki CDM ata kwa RUNGU kama la PEMBE mwigizaji wa vichekesho.

Chadema ndo imeleta neema ndani ya nchi hii kwa ku-boost chama tawala ili watekeleze ilani yao. Kutokana na hayo ndo sisi tumeneemeka

Mwenye ubishi na kuiona chadema ni mbaya ajitokeze mapema na ushahidi wake wa kuaminika tuone.
 
Kumekuwepo na wimbi la
watu ambayo ni ndumila kuwili kukaa wanatishia kuondoka Chadema na
wengine kutimiza adhima hiyo.Kwa uchunguzi uliofanyika inaonyesha kuwa
watu hao hawakuwa na utashi na chama bali waliingia kwakufuata kitu
fulani. Natumaini wenye mapenzi ya chama kama yangu wataniunga mkono ila
wenye matumbo mapana wasiorizika lazima wataniponda sana. Lakini ukweli
ni kwamba, mimi siondoki CDM ata kwa RUNGU kama la PEMBE mwigizaji wa
vichekesho.Chadema ndo imeleta neema ndani ya nchi hii kwa ku-boost
chama tawala ili watekeleze ilani yao. Kutokana na hayo ndo sisi
tumeneemeka
Mwenye ubishi na kuiona chadema ni mbaya ajitokeze mapema na
ushahidi wake wa kuaminika tuone.

Unadhani uko peke yako mkuu, Hapo kuna mnyororo wa watu wanaojitambua
 
Sidhani kama ccm kuna ilani ambayo inatekelezwa. Siku zote huwa nasema ccm inatakiwa ipigwe marufuku kama BAARTH ya Iraq au NAZI ya Hitler. Period.
 
Kumekuwepo na wimbi la watu ambayo ni ndumila kuwili kukaa wanatishia kuondoka Chadema na wengine kutimiza adhima hiyo.Kwa uchunguzi uliofanyika inaonyesha kuwa watu hao hawakuwa na utashi na chama bali waliingia kwakufuata kitu fulani. Natumaini wenye mapenzi ya chama kama yangu wataniunga mkono ila wenye matumbo mapana wasiorizika lazima wataniponda sana. Lakini ukweli ni kwamba, mimi siondoki CDM ata kwa RUNGU kama la PEMBE mwigizaji wa vichekesho.Chadema ndo imeleta neema ndani ya nchi hii kwa ku-boost chama tawala ili watekeleze ilani yao. Kutokana na hayo ndo sisi tumeneemeka
Mwenye ubishi na kuiona chadema ni mbaya ajitokeze mapema na ushahidi wake wa kuaminika tuone.

Mimi ndio kabisa hata waondoke wote bdo nitaendelea kua mwana cdm damu daima
 
Duh hadithi za akina tpaul hizi
 
Last edited by a moderator:
Wewe ni Chadema kanda gani kaskazini au kanda ya ziwa.
 
Kumekuwepo na wimbi la watu ambayo ni ndumila kuwili kukaa wanatishia kuondoka Chadema na wengine kutimiza adhima hiyo.Kwa uchunguzi uliofanyika inaonyesha kuwa watu hao hawakuwa na utashi na chama bali waliingia kwakufuata kitu fulani. Natumaini wenye mapenzi ya chama kama yangu wataniunga mkono ila wenye matumbo mapana wasiorizika lazima wataniponda sana. Lakini ukweli ni kwamba, mimi siondoki CDM ata kwa RUNGU kama la PEMBE mwigizaji wa vichekesho.Chadema ndo imeleta neema ndani ya nchi hii kwa ku-boost chama tawala ili watekeleze ilani yao. Kutokana na hayo ndo sisi tumeneemeka
Mwenye ubishi na kuiona chadema ni mbaya ajitokeze mapema na ushahidi wake wa kuaminika tuone.

Mkuu upo sahihi sana sema watu wachache wanajifanya hawajui ukweli kwa wale wanajiita wazalendo.
Eti wapigania demokrasia japo wao hawataki hatua za kidemokrasia kufikia malengo.
 
tupo wengi sana mkuu.chadema chama makini.kinakubalika na watu wa rika zote.ubishi ni hapa jf tuu.nje ya keyboard vijana,akina mama,hata na wazee wanaikubali chadema.
Mungu ibariki Chadema
Mungu ibariki Tanzania
 
Kumekuwepo na wimbi la watu ambayo ni ndumila kuwili kukaa wanatishia kuondoka Chadema na wengine kutimiza adhima hiyo.Kwa uchunguzi uliofanyika inaonyesha kuwa watu hao hawakuwa na utashi na chama bali waliingia kwakufuata kitu fulani. Natumaini wenye mapenzi ya chama kama yangu wataniunga mkono ila wenye matumbo mapana wasiorizika lazima wataniponda sana. Lakini ukweli ni kwamba, mimi siondoki CDM ata kwa RUNGU kama la PEMBE mwigizaji wa vichekesho.Chadema ndo imeleta neema ndani ya nchi hii kwa ku-boost chama tawala ili watekeleze ilani yao. Kutokana na hayo ndo sisi tumeneemeka
Mwenye ubishi na kuiona chadema ni mbaya ajitokeze mapema na ushahidi wake wa kuaminika tuone.

Kwajina maarufu la watu kama hao wanajulukana kama WAZAMIAJI. Ki ufupi ni watu wasiopenda kuchangia chochote ndani au katika umoja wowote ule ila watazungumza kwa ustaha ili tu waruhusiwe kupita mlango wa kunako sherehe ya waungwana. ni WEZI au WANYANG'ANYI aka WAVIVU.
 
Back
Top Bottom