Mimi ndo nitakuwa wa mwisho kufunga mlango wa CHADEMA ikifa

Mimi ndo nitakuwa wa mwisho kufunga mlango wa CHADEMA ikifa

Kumekuwepo na wimbi la watu ambayo ni ndumila kuwili kukaa wanatishia kuondoka Chadema na wengine kutimiza adhima hiyo.Kwa uchunguzi uliofanyika inaonyesha kuwa watu hao hawakuwa na utashi na chama bali waliingia kwakufuata kitu fulani. Natumaini wenye mapenzi ya chama kama yangu wataniunga mkono ila wenye matumbo mapana wasiorizika lazima wataniponda sana. Lakini ukweli ni kwamba, mimi siondoki CDM ata kwa RUNGU kama la PEMBE mwigizaji wa vichekesho.Chadema ndo imeleta neema ndani ya nchi hii kwa ku-boost chama tawala ili watekeleze ilani yao. Kutokana na hayo ndo sisi tumeneemeka
Mwenye ubishi na kuiona chadema ni mbaya ajitokeze mapema na ushahidi wake wa kuaminika tuone.

Tuache siasa za mtandaoni twendeni field huko ndiyo tutakupima na si kwenye kibodi mfano tunauchaguzi Kalenga na Chalinze umejipanga vipi?
 
eeeeh CHADEMA pwampwapwampwa pwapwa
 
wote kabisa nitakuwa wa mwisho kuondoka baada ya wewe
 
Chadema hii hii au??Kweli unaweza kuwa wa mwisho kuufunga huo mlango..kwani wa kanda ya kaskazini wakishapita unafikiri kutakuwa na kitu kimebaki???
 
Kumekuwepo na wimbi la watu ambayo ni ndumila kuwili kukaa wanatishia kuondoka Chadema na wengine kutimiza adhima hiyo.Kwa uchunguzi uliofanyika inaonyesha kuwa watu hao hawakuwa na utashi na chama bali waliingia kwakufuata kitu fulani. Natumaini wenye mapenzi ya chama kama yangu wataniunga mkono ila wenye matumbo mapana wasiorizika lazima wataniponda sana. Lakini ukweli ni kwamba, mimi siondoki CDM ata kwa RUNGU kama la PEMBE mwigizaji wa vichekesho.Chadema ndo imeleta neema ndani ya nchi hii kwa ku-boost chama tawala ili watekeleze ilani yao. Kutokana na hayo ndo sisi tumeneemeka
Mwenye ubishi na kuiona chadema ni mbaya ajitokeze mapema na ushahidi wake wa kuaminika tuone.

Tatizo letu watanzania tunadhani chama ni mtu na mtu huyo anapoingia kwenye chama sababu ya mtu au kitu fulani ni rahisi kuondoka kwa kitu kidogo sana.Hata hao ACT-Tanzania hawakutakiwa kuanzisha chama kingine bali kuuimarisha upinzani kwa kuingia kwenye vyama vingine kama CUF,NCCR Mageuzi,TLP nk na siyo kuanzisha kwani kwa kuanzisha wanazidi kudhoofisha upinzani.Labda kama tatizo lao kubwa ni UONGOZI.
 
Kama mtu anategemea CDM siku moja itakufa basi atazeeka yeye - afe na kuiacha CDM ya watanzania ikipeperusha bendera!! CDM ni mpango wa Mungu - hauzuiliki kamwe!! watu wa Lumumba wanaujua mziki wake!
 
kimsingi ccm wamesha zama wacheni vyama vya upinzani makini viipange nchi upya
 
KAMANDA uko sahihi ila umekosea kuandika ilani ya ccm.Ilani ya magamba ni msiba kamanda.Ilani haina mwelekeo bali kuwapa nchi wawekezaji wa nje.Ilani ya magamba ni mauaji ya wanahabari, wanaharakati nk na hatimaye kuuza nchi kwa mabepari kwa kivuli cha uwekezaji
 
Back
Top Bottom