Mimi na Pinda Pete na chanda

Mimi na Pinda Pete na chanda

Kakke

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2010
Posts
1,883
Reaction score
1,483
IMG_2270.JPG
 
Mmhhh, Pinda hapo siyo siri kapinda kwelikweli. Mkono wa binti umeminywa kwelikweli.
 
Liwe na liwalo Dr Steven Ulimboka kafanyiwa Unyama< Mh Pinda tupetafsi tusiyoijua juu ya hili now hakuna atakae kutetea ni lazima ujiuzuru 2
 
hivi wadanganyika mpaka lini tutatawaliwa na familia zile zile hivi wadanganyika tuko milioni arubaini kweli familia hizi za nyerere kawawa mwinyi kikwete mnauye ndio wana maarifa kuliko wadanganyika milioni arubaini?
 
hivi wadanganyika mpaka lini tutatawaliwa na familia zile zile hivi wadanganyika tuko milioni arubaini kweli familia hizi za nyerere kawawa mwinyi kikwete mnauye ndio wana maarifa kuliko wadanganyika milioni arubaini?

Ukifatilia kwa makini utagundua leticia nyerere hana hata chembe ya udugu na nyerere.
Hao wengine umepatia, hebu fanya research ndogo tu.

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
Nadhani mfumo unawafanya watu kudhania kuwa uongozi ni wa kurithi badala ya kupiganiwa. Kwa bahati mbaya mfumo haujakaa sawa kwa watu wote, na hasa endapo unatokea familia masikini lazima uwe na mtoto wa familia ya kiongozi wa zamania akushike mkono au tajiri akubebe ndo utoke,,,,otherwise inaweza kukugharimu jasho la damu (sisemi kuwa haiwezekani) mpaka kupata (kutoka) uongozi wa juu!
hivi wadanganyika mpaka lini tutatawaliwa na familia zile zile hivi wadanganyika tuko milioni arubaini kweli familia hizi za nyerere kawawa mwinyi kikwete mnauye ndio wana maarifa kuliko wadanganyika milioni arubaini?
 
TATIZO la PINDA ushamba mwingi, hapo kukamata huo mkono wa huyo dada basi anajiooona...
 
Back
Top Bottom