Mimi mwanamke wa dizaini hii kaa mbali na mimi

Mimi mwanamke wa dizaini hii kaa mbali na mimi

Swala la ndoa ni swala mtambka Pia usishangae mkawa mnacheza mathreesome na workmate Wenzake bila kujua lkn mbona ww unaakil za kivulana wakati wewe ni mwanaume alafu usijivunie kuajiriwa wanaume mwenye miradi yao mikubwa na wao wanakuona kisichana kidogo usifurahie kuajiriwa kwani tumejificha huko kuchumia tumbo wala hakuna hela za kununulia Range Rover wala v8 sana sana ni hela za ugali tafuta hela bhas acha maneno
 
utaoa uyo mwenye kazi na hutojua mshahara wake unakwenda wapi
 
Kumbuka yote nimaisha pia na changamoto zake.

Post sent using JamiiForums mobile app
 
Habari wana jf mimi mwanamke ambae hana kazi sitaki ata kumuona wala kumsikia kabisa coz ni mzigo

Mimi nina kazi so inabidi niwe na mwanamke mwenye kazi pia ili tuweze kusaidiana majukumu ya kulea familia Jobless women stay back with me

Bora basi uwe na ata ujuzi lakini unakuta mwanamke hana ujuzi wowote yeye kila kitu anamtegemea mume aaaaaaaghrrr inaboaaa

Post sent using JamiiForums mobile app
Unaogopa majukumu

Sent from my TECNO-L8Plus using JamiiForums mobile app
 
Mke ni kama pambo katika nyumba na si halali hata kkupikia wew wala kkufulia ni mpka atake na wala halazimishwi kuyafanya hayo mke jukum lake katika nyumba nikkuzalia watt tu bac na akisha zaa hata kumnyonyesha mwanao unatakiwa umlipe halazumishwi cyo unafokafoka tu hapa eti unataka mwanamke mwenye kazi ndo nyie wote mnao taka kulelewa na wanawake

Post sent using JamiiForums mobile app
uyo mtoto ktk kumzaa ni mbegu za mwanaume pekee ndo zilizo mzaa uyo mtoto???au ziliungana na yai la mwanamke ndo zikatoa mtoto??ok kama ziliungana na yai la mwanamke kwa nn useme akikuzalia mtoto hata kumnyonyesha umlipe?wakati yule mtoto ni wa kwenu wote...Ujue mda mwingine mkiwa mnongea vitu muwe mnachanganua mambo na c kuongea tuu nonesense...

NB:MWANAMKE MZURI NI YULE ATAKAE KUPENDA KUKUJALI NA KUKUHESHIMU UYO NDO MWANAMKE BORA AYO MENGINE MINOR TUU CJUI AWE NA KAZI ASIWE NAYO IZO NI PARCEPTION ZA MTU...
 
Kiuhalusi hakuna mwanamke asiye na kazi. Kazi za nyumbani na kulea ni kazi pia. Ukishakaa nae anweza pia kuwa mjasiria mamali c lazime ukute kaajiriwa. Dhana ya kazi si kulipwa mshahara tu!

Sent from my TECNO W1 using JamiiForums mobile app
 
Nakuunga mkono aisee mke asiyefanya kaz anamfaa Tajiri,sisi vipato vya Kati na masikini tunahitaji mwanamke anayefanya kaz ili tusaidiane ktk baadhi ya changamoto,angalau bas ndugu zake awasaidie usiwe mzigo wako wewe,Kuna kukwama wewe kama mwanaume angalau aweze kuokoa jahaz sio mnatazamana mazima,
 
Ukikua utaacha.

don't care for those who ignore you,care for those who are ignoring others for you[\color].

 
Heheheeeeeeee
Kumekuchaaaaaa Smart911 my king thanks for loving me Vyenye nilivo..



Kwa Usawa huu maisha magumu sana wanawake tunahitaji kuinuana sana mambo yenyewe ya kukataliwa ndo kama hivo tena
 
Back
Top Bottom