GE2025 Mimi hadi sasa sielewi CCM wanashindana na Chama gani?

GE2025 Mimi hadi sasa sielewi CCM wanashindana na Chama gani?

Matukio, Taarifa, Habari na Mijadala ya Wananchi WAKATI wa Mchakato wa Uchaguzi Mkuu 2025

Wild Flower

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2023
Posts
976
Reaction score
1,952
Ukweli ni kwamba CCM wanatumia nguvu kubwa sana ya kufanya kampeni na kushawishi umma kuhusu uchaguzi kama vile wako vitani. Wameshadhibiti miiba na mizumari sijui kwanini wanahangaika sana na tunajua kwamba hivyo vyama vingine ni kama matawi yake tu. Hadi sasa CHADEMA hawashiriki kwenye uchaguzi swali langu linalobaki ni: kweli mpinzani wake ni nani?

Hii idea ya vyama vingi vya siasa kwenye uchaguzi huu haipo na ni unrealistic. Ndiyo maana, mtu akijiuliza leo, huenda akahisi kama chama tawala kipo kwenye mashindano ya kuendeleza nguvu zake badala ya kushindana na wapinzani wa kweli wanatumia nguvu nyingi kushindana na hawa waliopewa V8 au kuna wengine huko wakuu?
 
Awali tulidhani labda itakuwa ni ACT au CHAUMMA lakini kwa sasa mambo ni hobelahobela haileweki CCM inashindana na chama gani au muungano gani wa vyama. Huu utakuwa ni uchaguzi wa kichovu kuwahi kutokea. CCM itapata kura zisizokuwa za thamani, kura za wanachama wake tu watakaohamasishana kwenda kupigia kura wagombea wao
 
Awali tulidhani labda itakuwa ni ACT au CHAUMMA lakini kwa sasa mambo ni hobelahobela haileweki CCM inashindana na chama gani au muungano gani wa vyama. Huu utakuwa ni uchaguzi wa kichovu kuwahi kutokea. CCM itapata kura zisizokuwa za thamani, kura za wanachama wake tu watakaohamasishana kwenda kupigia kura wagombea wao
Na hili ndilo litakalotokea mkuu. Hoja ya No Reforms No Election wananchi imewaingia ipasavyo. Wanaokusanywa na malori yao kwenye mikutano ya kampeni ya CCM ni mabalozi wa nyumba kumi kumi, wanachama wao toka matawi mbalimbali katika mkoa husika unaofanyika kampeni. Hakika ni kichekesho kwakweli
 
Kwanza vyama vyenyewe vya upinzani vilivyojitia mzuka wa kugombea havijulikani kwa wananchi walio wengi hususani maeneo ya vijijini, walau CHADEMA inajulikana hata ngome za CCM. CHADEMA ndio ilikuwa muziki mnene kwa CCM, ni wazi CCM ingetokwa jasho na povu jingi kujinadi kwenye kampeni safari hii. Kwa sasa CCM inafanya kampeni zake kiulaini kiasi kwamba hata isipofanya kampeni ushindi wao upo palepale kwa kuwa hakuna upinzani mzito
 
MAGUFULI pamoja na maboko yake aliruhusu uchaguzi ila huyu mama mmmh bila hata aibu eti mwislamu safi na ijumaa anaenda kuswali. Ila what am sure of is death of ccm is around the corner.
 
Ukweli ni kwamba CCM wanatumia nguvu kubwa sana ya kufanya kampeni na kushawishi umma kuhusu uchaguzi kama vile wako vitani. Wameshadhibiti miiba na mizumari sijui kwanini wanahangaika sana na tunajua kwamba hivyo vyama vingine ni kama matawi yake tu. Hadi sasa CHADEMA hawashiriki kwenye uchaguzi swali langu linalobaki ni: kweli mpinzani wake ni nani?

Hii idea ya vyama vingi vya siasa kwenye uchaguzi huu haipo na ni unrealistic. Ndiyo maana, mtu akijiuliza leo, huenda akahisi kama chama tawala kipo kwenye mashindano ya kuendeleza nguvu zake badala ya kushindana na wapinzani wa kweli wanatumia nguvu nyingi kushindana na hawa waliopewa V8 au kuna wengine huko wakuu?
Hata mimi nimejiuliza swali hili,wanafanya kampeni za nini wakati wako peke yao!
 
MAGUFULI pamoja na maboko yake aliruhusu uchaguzi ila huyu mama mmmh bila hata aibu eti mwislamu safi na ijumaa anaenda kuswali. Ila what am sure of is death of ccm is around the corner.
Hata mimi nimeliona…CCM ilikuwa inakufa taratibu, ila kwa uyu mama ni kama ameiongezea mwendo kufika tamati
 
Ukweli ni kwamba CCM wanatumia nguvu kubwa sana ya kufanya kampeni na kushawishi umma kuhusu uchaguzi kama vile wako vitani. Wameshadhibiti miiba na mizumari sijui kwanini wanahangaika sana na tunajua kwamba hivyo vyama vingine ni kama matawi yake tu. Hadi sasa CHADEMA hawashiriki kwenye uchaguzi swali langu linalobaki ni: kweli mpinzani wake ni nani?

Hii idea ya vyama vingi vya siasa kwenye uchaguzi huu haipo na ni unrealistic. Ndiyo maana, mtu akijiuliza leo, huenda akahisi kama chama tawala kipo kwenye mashindano ya kuendeleza nguvu zake badala ya kushindana na wapinzani wa kweli wanatumia nguvu nyingi kushindana na hawa waliopewa V8 au kuna wengine huko wakuu?

GwrsqPkXIAAUrBi.jpg
 
Tuwe wavumilivu jamani hao CCM ni swala la muda tu wenyewe watatema bungo hawawezi kuwepo daima
 
Ukweli ni kwamba CCM wanatumia nguvu kubwa sana ya kufanya kampeni na kushawishi umma kuhusu uchaguzi kama vile wako vitani. Wameshadhibiti miiba na mizumari sijui kwanini wanahangaika sana na tunajua kwamba hivyo vyama vingine ni kama matawi yake tu. Hadi sasa CHADEMA hawashiriki kwenye uchaguzi swali langu linalobaki ni: kweli mpinzani wake ni nani?

Hii idea ya vyama vingi vya siasa kwenye uchaguzi huu haipo na ni unrealistic. Ndiyo maana, mtu akijiuliza leo, huenda akahisi kama chama tawala kipo kwenye mashindano ya kuendeleza nguvu zake badala ya kushindana na wapinzani wa kweli wanatumia nguvu nyingi kushindana na hawa waliopewa V8 au kuna wengine huko wakuu?

View: https://www.facebook.com/share/v/1ZDZj8jhrf/
 
In boxing tunaita Shadow boxing. Wanashindana na vivuli vyao salum na Mpina akina Gombo
 
Ukweli ni kwamba CCM wanatumia nguvu kubwa sana ya kufanya kampeni na kushawishi umma kuhusu uchaguzi kama vile wako vitani. Wameshadhibiti miiba na mizumari sijui kwanini wanahangaika sana na tunajua kwamba hivyo vyama vingine ni kama matawi yake tu. Hadi sasa CHADEMA hawashiriki kwenye uchaguzi swali langu linalobaki ni: kweli mpinzani wake ni nani?

Hii idea ya vyama vingi vya siasa kwenye uchaguzi huu haipo na ni unrealistic. Ndiyo maana, mtu akijiuliza leo, huenda akahisi kama chama tawala kipo kwenye mashindano ya kuendeleza nguvu zake badala ya kushindana na wapinzani wa kweli wanatumia nguvu nyingi kushindana na hawa waliopewa V8 au kuna wengine huko wakuu?
hujakosea na hawafanya kwa bahati mbaya., that how serious they are with election. Wanatumia nguvu kuongea na kuwafikia wananchi, wanajua wana wajibu kwa umma kuliko washindani wao
 
Back
Top Bottom