Mimi binafsi nimependa hii,angalia na wewe.

Mimi binafsi nimependa hii,angalia na wewe.

MIAMIA.

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Posts
210
Reaction score
82
nilikutana na vijana wadogo kabisa lakini waliniamasisha kwa hili jambo wanalofanya kwa umoja wao,nimewaunga mkono kwa kile kidogo nilichonacho.
 
Kampeni Safisha Stage 2.jpg
hiki ndicho nilichopenda...
 
Hebu to maelezo, mm naona watoto weeeengi wamekusanywa na vijeba. Hiyo kampeni imeandaliwa na nai, malengo nini?
Mji hauwezi kusafishwa kwa operasheni; haohao wanaoshiriki kwenye oparesheni kesho wanatupa ovyo maganda ya ndizi!
 
Hebu to maelezo, mm naona watoto weeeengi wamekusanywa na vijeba. Hiyo kampeni imeandaliwa na nai, malengo nini?
Mji hauwezi kusafishwa kwa operasheni; haohao wanaoshiriki kwenye oparesheni kesho wanatupa ovyo maganda ya ndizi!

Mkuu, mbona kila kitu kinajieleza hapo, maelezo ya nini tena? Ungewapigia hata senks hao vijana kwa kujitolea kufanya operesheni usafi! Siamini kama ni wao watakaotupa tena maganda ya ndizi (kama ulivyoandika)! Tatizo tunasubiri hadi sijui nani aandae kampeni ya usafi, wakati hii ni kwa afya zetu wenyewe! Tuache uvivu na mawazo finyu!
 
Back
Top Bottom