Mimba yangu inatishia kutoka

maricela

New Member
Oct 12, 2019
3
45
Wapendwa habari za saa hizi..

Nina mimba ya wiki sita naona matone ya damu kama brown. Nimeambiwa na doctor nitumie Duphastone na nipumzike siku saba, je itasaidia?

Na kuna mtu alishawahi kupata hali kama yangu akafanyaje akazuia hii hali?

Nishaurini mwenzenu nalia tu hapa nilipo.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

gasgas

JF-Expert Member
Jan 25, 2015
1,059
2,000
maricela,
Hiyo ni threatened abortion. Matibabu yake ndio hayo bed rest na progestins kama alizokuandikia daktari wako +/- tocolytics

Punguza wasiwasi, mambo yataenda sawa
 

Paula Paul

JF-Expert Member
Oct 23, 2019
4,418
2,000
Usilie Maricela.
Utazidi kujipa usumbufu usio wa lazima.
Kila kitu kitakuwa sawa dear, pumzika , tumia dawa na usali pia.
Pole sana.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom