Mimba na Ujauzito


Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,227
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,227 280
Naomba mnijalie tofauti ya haya maneno
 
Mlaleo

Mlaleo

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2011
Messages
10,618
Likes
4,109
Points
280
Mlaleo

Mlaleo

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2011
10,618 4,109 280
Ujauzito ni ule Uzito unaokujia... Mimba ni pale mtoto anapoanza kutungwa...
 
Mau

Mau

Senior Member
Joined
Apr 8, 2009
Messages
176
Likes
1
Points
35
Mau

Mau

Senior Member
Joined Apr 8, 2009
176 1 35
Ujauzito ni neno la kitafsida tu ila maana ni moja.

Mfano:
Mavi - Kinyesi
Kuzaa - kujifungua
nk
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,227
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,227 280
tuendelee kudadavua
 
Comi

Comi

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2011
Messages
3,340
Likes
487
Points
180
Comi

Comi

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2011
3,340 487 180
Mimba ni kwa wanyama na ujauzito ni kwa mwanadamu ila asilimia kubwa ya watu wanatumia mimba kwa mwanadamu.
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,213
Likes
2,351
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,213 2,351 280
synonymous words
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,227
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,227 280
Mimba ni kwa wanyama na ujauzito ni kwa mwanadamu ila asilimia kubwa ya watu wanatumia mimba kwa mwanadamu.
huenda utujalie ni kwa nini? mimba ni kwa mnyama?
 
bily

bily

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
8,052
Likes
4,113
Points
280
bily

bily

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
8,052 4,113 280
nadhani mimba ni pale KE anapogundua kuwa haoni siku zake tena kwahiyo tunaita ana mimba kwa mwanzoni ila ujauzito ni pale tumbo linapokua kubwa tayari kwa mama kujifungua NDIO MAANA HUWEZI KUSIKIA MAMA MWENYE MIMBA BALI MAMA MJAMZITO. Ni mawazo tu wadau.
 
Angel Nylon

Angel Nylon

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
4,468
Likes
1,526
Points
280
Angel Nylon

Angel Nylon

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2011
4,468 1,526 280
Ni tafsida tu kama mdau mmoja alivojibu hapa.

Mfano chooni - msalani nk
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,227
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,227 280
aiseeeeeeeeeee
nadhani mimba ni pale KE anapogundua kuwa haoni siku zake tena kwahiyo tunaita ana mimba kwa mwanzoni ila ujauzito ni pale tumbo linapokua kubwa tayari kwa mama kujifungua NDIO MAANA HUWEZI KUSIKIA MAMA MWENYE MIMBA BALI MAMA MJAMZITO. Ni mawazo tu wadau.
 

Forum statistics

Threads 1,251,958
Members 481,948
Posts 29,791,579