Milio ya Risasi Yasikika Nje ya White House USA

Milio ya Risasi Yasikika Nje ya White House USA

kwny Sept 11, 2001 George Walker Bush ilibidi akafichwe anga la mbali kwa saa 6 baada ya shambulizi la World Trade Centre ndege mbili zilipiga nguzo, Pentagon ilipiga moja na moja ikaanguka ikieleka White house ikabidi Airforce one impeleke Rais anga la mbali kwa saa 6 bila ya kujulikana yuko wapi mpaka hali iliporejea salama. Rais wa Marekani ndio kiumbe hai anaelindwa zaid Ulimwenguni kwa ulinzi wa kibinadamu!
Wabongo kwa uongo.
 
Wabongo kwa uongo.

Inawezekana usemacho kina ukweli au laa ila huwezi kutambua uongo wa jambo kama ukweli wake huujui! Soma kitabu "Bush at War" sikumbuki Author wake utakuta mengi sana zaid ya hayo niliyoeleza!
 
Inawezekana usemacho kina ukweli au laa ila huwezi kutambua uongo wa jambo kama ukweli wake huujui! Soma kitabu "Bush at War" sikumbuki Author wake utakuta mengi sana zaid ya hayo niliyoeleza!
Kama kimeandikwa na wamerekani usipoteze kabisa muda bora sex magazine
 
Rais alikua ana shoot flying birds backyard hata sio ishu kubwaaaaa
 
Afu ulinzi wa hiyo White House mi siuelewagi kabisa, ni kama wako makini zaidi na magaidi wakubwa tu. Kuna kipindi flani muhuni mmoja alirukia fence mpaka wale askari waje kumshtukia jamaa yupo ndani ya fence tayari... Sasa nasubiri kuona siku korea kaskazini watakavyoingia kirahisi kama wazoa taka kama ilivyo kwenye movie ya 'Olympus has fallen'


Jamani, kwani huyo mwehu kafanya madhara gani? Si amedhibitiwa? Mlitaka wamwache afanye uharifu au mnataka Ikulu ya Marekani iendeshwe ki uwoga kwamba hakuna binadamu kusogelea pale?

Aasingellikuwa na silaha bila shaka hata haya yasingelikuwepo. Na hii ndiyo taofauti ya bongo na kule. Kule walipomwona yuko kiadui zaidi wakamdhoofisha, halafu wakamkimbiza hospitali. Huku nadhani hata wasingelijua ana silaha kama jamaa alivyoingia magogoni akatoka na ua.

Ninaona wivu tu dhidi y akiwango cha mareakani. Huwezi kulinganisha na upumbavu wa hapa.
 
Back
Top Bottom