Milio ya Risasi Yasikika Nje ya White House USA

Milio ya Risasi Yasikika Nje ya White House USA

Afu ulinzi wa hiyo White House mi siuelewagi kabisa, ni kama wako makini zaidi na magaidi wakubwa tu. Kuna kipindi flani muhuni mmoja alirukia fence mpaka wale askari waje kumshtukia jamaa yupo ndani ya fence tayari... Sasa nasubiri kuona siku korea kaskazini watakavyoingia kirahisi kama wazoa taka kama ilivyo kwenye movie ya 'Olympus has fallen'
Watu wanafanya rehearsal ya namna ya kuingia Ikulu.
 
Ndo maana secret service wanaomba fence iongezwe
Huku Trump akitaka watu wasiingie kabisa
 
Fbi na Cia wanacheza na akili za watu, iyo ishu ni planed na ni jambo la kawaida. Tafakari
 
Hapo lazima mwarabu awepo kwenye huo mtanange.
 
kwny Sept 11, 2001 George Walker Bush ilibidi akafichwe anga la mbali kwa saa 6 baada ya shambulizi la World Trade Centre ndege mbili zilipiga nguzo, Pentagon ilipiga moja na moja ikaanguka ikieleka White house ikabidi Airforce one impeleke Rais anga la mbali kwa saa 6 bila ya kujulikana yuko wapi mpaka hali iliporejea salama. Rais wa Marekani ndio kiumbe hai anaelindwa zaid Ulimwenguni kwa ulinzi wa kibinadamu!

chai tu hizo alikuwa kwenye mkutano huko huko marekani..kwa taarifa ako tu ule mpango wa kulipua majengo alikuwa anaujua vyema kabisa..
watafute kina rockafella watakuambia
 
chai tu hizo alikuwa kwenye mkutano huko huko marekani..kwa taarifa ako tu ule mpango wa kulipua majengo alikuwa anaujua vyema kabisa..
watafute kina rockafella watakuambia

theories na stories mbalimbali zitaibuka cha msingi ni kuelezea kwa kadri ulivyosom, mie nimesoma kitabu siku nyingi sana, kinaitwa 'Bush at war' sasa inawezekana kuna ukweli au laa, nawe huyo mwandishi kuna ukweli au laa, usi conclude hata siku moja!
 
Milio ya risasi iliyosikika White House ni kutokana Na MTU alikaidi amri ya kuweka silaha chini ndio àkapigwa risasi Na vikosi vya ulinzi.
 
Back
Top Bottom