Ufipa-Kinondoni
JF-Expert Member
- Jan 3, 2012
- 4,582
- 2,783
kwny Sept 11, 2001 George Walker Bush ilibidi akafichwe anga la mbali kwa saa 6 baada ya shambulizi la World Trade Centre ndege mbili zilipiga nguzo, Pentagon ilipiga moja na moja ikaanguka ikieleka White house ikabidi Airforce one impeleke Rais anga la mbali kwa saa 6 bila ya kujulikana yuko wapi mpaka hali iliporejea salama. Rais wa Marekani ndio kiumbe hai anaelindwa zaid Ulimwenguni kwa ulinzi wa kibinadamu!
Kijana,una hatari kubwa mbele yako.kwa mmarekani mi naona poa tu...maana hakuna namna.
Laiti kama ungenifahamu,wala usinge kuwa na chembe ya shaka na Mimi.Kijana,una hatari kubwa mbele yako.
kwa mmarekani mi naona poa tu...maana hakuna namna.
basi sawakwa roho na akili hii hii sidhani kama unashindwa kuchinja watu kwenye nyumba za ibada
kwa roho na akili hii hii sidhani kama unashindwa kuchinja watu kwenye nyumba za ibada
Kwa taarifa za ghafla zilizo ufikia ulimwengu ni kwamba kuna milio ya Risasi nje ya Ikulu ya Marican. Walinzi wa Ikulu wameeleza kushtukizwa na tukio hilo na FBI na CIA wapo kazini.
Nitawajuza kadri nitavyopata taarifa.
Updates
......................................................
Police told ABC News that a Secret Service agent shot an armed man at a security checkpoint near the building.
The White House is on lockdown in response to the shooting. President Barack Obama was golfing in Maryland at the time.
Police said the shooting occurred west of the White House and the victim's condition is not known.
The victim is being transported to a local hospital with critical injuries, authorities have said.
Vice President Joe Biden was in the White House at the time.
Source: BBC News
Goodluck Mshana
Safi sana, tuacheni sie wa huku Bongo tulale.
Boko haramu au nani?
Oyaaa!Madenge mkaushie basi kitwanga!Noma.😳😳😳😳😳😳😳Mh.
Kuna nini huko tena.??
Au na wao watamtumbua Kitwanga wao huko??
BBC na CNN.Weka source, tufanye verification