Ndallo JF-Expert Member Joined Oct 1, 2010 Posts 7,621 Reaction score 4,312 Nov 16, 2012 #1 Mila na tamaduni tofauti
Bujibuji Simba Nyamaume Platinum Member Joined Feb 4, 2009 Posts 78,986 Reaction score 168,508 Nov 16, 2012 #2 Kuna penzi hapo naona limekaa kigaidi sana, anytime mtu anaweza kujilipua, ili wafe waende peponi
St. Paka Mweusi JF-Expert Member Joined Sep 3, 2010 Posts 7,991 Reaction score 5,234 Nov 16, 2012 #3 Mbona hawajawachapa viboko hao wazungu,si nasikia uarabuni ukifanya mapenzi hadharani wanakulamba bakora,na hiyo milango hapo nilivyoitazama imefanana kabisa na uhandisi ya kiarabu..
Mbona hawajawachapa viboko hao wazungu,si nasikia uarabuni ukifanya mapenzi hadharani wanakulamba bakora,na hiyo milango hapo nilivyoitazama imefanana kabisa na uhandisi ya kiarabu..
Ringo Edmund JF-Expert Member Joined May 10, 2010 Posts 4,879 Reaction score 1,134 Nov 16, 2012 #4 Hao jamaa wa kulia ni marehemu watalajiwa kwa maana mmoja wao anakitu kiunoni wakikumbatiana tuu kinalipuka
Hao jamaa wa kulia ni marehemu watalajiwa kwa maana mmoja wao anakitu kiunoni wakikumbatiana tuu kinalipuka
Mkubwa ndevu JF-Expert Member Joined Feb 17, 2011 Posts 1,043 Reaction score 358 Nov 16, 2012 #5 mwageni said: Hao jamaa wa kulia ni marehemu watalajiwa kwa maana mmoja wao anakitu kiunoni wakikumbatiana tuu kinalipuka Click to expand... acha zk chwaaka ww
mwageni said: Hao jamaa wa kulia ni marehemu watalajiwa kwa maana mmoja wao anakitu kiunoni wakikumbatiana tuu kinalipuka Click to expand... acha zk chwaaka ww
Determinantor Platinum Member Joined Mar 17, 2008 Posts 61,488 Reaction score 100,883 Nov 16, 2012 #6 ila kama vile wanawatamania eeeh, sasa ndio hio wafanyeje sasa imani hairuhusu...siuji kama ni kweli lakini
ila kama vile wanawatamania eeeh, sasa ndio hio wafanyeje sasa imani hairuhusu...siuji kama ni kweli lakini
sakapal JF-Expert Member Joined Apr 11, 2011 Posts 1,804 Reaction score 1,425 Nov 16, 2012 #7 Elli said: ila kama vile wanawatamania eeeh, sasa ndio hio wafanyeje sasa imani hairuhusu...siuji kama ni kweli lakini Click to expand... u said it well ni hivo hivo
Elli said: ila kama vile wanawatamania eeeh, sasa ndio hio wafanyeje sasa imani hairuhusu...siuji kama ni kweli lakini Click to expand... u said it well ni hivo hivo
M MR. ABLE JF-Expert Member Joined Apr 6, 2012 Posts 1,480 Reaction score 946 Nov 16, 2012 #8 Mi naona kama hamna chochote kipya coz hawa wamelala na wengine wanasubiria issue zao. SIMPLY LIKE DAT.
Mi naona kama hamna chochote kipya coz hawa wamelala na wengine wanasubiria issue zao. SIMPLY LIKE DAT.