Mila na Tamaduni

Mila na Tamaduni

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Posts
7,621
Reaction score
4,312
Culture.JPGMila na tamaduni tofauti
 
Mbona hawajawachapa viboko hao wazungu,si nasikia uarabuni ukifanya mapenzi hadharani wanakulamba bakora,na hiyo milango hapo nilivyoitazama imefanana kabisa na uhandisi ya kiarabu..
 
Hao jamaa wa kulia ni marehemu watalajiwa kwa maana mmoja wao anakitu kiunoni
wakikumbatiana tuu kinalipuka
 
ila kama vile wanawatamania eeeh, sasa ndio hio wafanyeje sasa imani hairuhusu...siuji kama ni kweli lakini
 
Mi naona kama hamna chochote kipya coz hawa wamelala na wengine wanasubiria issue zao. SIMPLY LIKE DAT.
 
Back
Top Bottom