Mikopo ya taasisi ndogo

Dukani

JF-Expert Member
Jul 24, 2018
970
1,000
Naomba kufahamu Sheria zinazotumika kwa Taasisi ndogo za mikopo kama FINCA, Fanikiwa, SEDA, nk. Hizi taasisi zimekuwa zikishika vitu vya watu vya ndani bila hata ruhusa ya Mahakama.

Navyojua mimi Mahakama ndo yenye kurusu Mali au dhamani ya mkopaji kuuzwa, najua wanasheria mpo naomba ufafanuzi wa kisheria kwenye hili.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
  • Thanks
Reactions: amu

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom