Mikoa 10 bora ya kuishi Tanzania

Mikoa 10 bora ya kuishi Tanzania

Singida
  • Kielimu ipo nyuma:vyuo vichache, hata wenyeji kielimu pia muamko mdogo
  • Ardhi kane
  • Maji shida
  • Hali ya hewa mh....
  • Huduma za Afya bado
  • Shughuli za uchumi ndogo
Manyara
Babati ni Wilaya nzuri ina potential kwa miaka ijayo...na hali ya hewa safi sana...
Ila kanakwamba huduma ya ku-print A3 ya rangi ipo sehemu moja tu,jua bado maendeleo...
Wilaya ya Simajiro ni kame sana ...
Umenikumbusha msenge mmoja nilipeleka PC yangu kutengenezewa akaiba HDD yangu Bure hapohapo Kwa kuprint A3 Yako babati. Fundi hamisi! Lkn babati siyo mbaya ni pazri.
 
Dar hapana unaweza sombwa na hidaya na Mafuriko mda wowote

Ruvuma ni kushoto mwisho wa Nchi hapana.

Kilimanjaro hakuna jipya huko ni eneo la makaburi.

Singida na Manyara ni Mikoa mingine iongeze kwenye List hapo.
Ma
Dar hapana unaweza sombwa na hidaya na Mafuriko mda wowote

Ruvuma ni kushoto mwisho wa Nchi hapana.

Kilimanjaro hakuna jipya huko ni eneo la makaburi.

Singida na Manyara ni Mikoa mingine iongeze kwenye List hapo.
Acha kutupiga kamba .. bora ungeniambia hata Kahama na si manyara . Hapo babati ni mji u
Wewe bado hujatembea. Ulishawahi kusikia kuna mtu ameenda kutafuta maisha Kilimanjaro?
Wewe wa mkoa gani kwanza .. mbona watu wengi wapo kutoka mikoa mingi .. tembea ujionee kaka
 
Mbeya moja
Dodoma

Huwa unaikana Mbeya lakini nakuambia laiti watu wa Mbeya wangekua wakuutetea mji wao kama watu wa Arusha, Mwanza au Dodoma mngekua mbali sana shida yenu ni uzwazwa mwingi hakuna mkoa umebarikiwa Tanzania hii kama mbeya lakin Kila kitu ni hovyo
 
Dodoma

Huwa unaikana Mbeya lakini nakuambia laiti watu wa Mbeya wangekua wakuutetea mji wao kama watu wa Arusha, Mwanza au Dodoma mngekua mbali sana shida yenu ni uzwazwa mwingi hakuna mkoa umebarikiwa Tanzania hii kama mbeya lakin Kila kitu ni hovyo
Kila kitu ovyo wakati inalisha nchi...
 
Kila kitu ovyo wakati inalisha nchi...
Watu wa mbeya sio watu walioproud na mkoa wao bro hata in real life tu unaona tofauti na watu wa arusha au mwanza
Watu wa mbeya hawaupiganii mkoa wao kuna msemo unasema charity begins at home 🏡
Arusha wamepata uwanja mdogo wa ndege juzi lakini mitandaoni kila siku habari ni hiyo hiyo
Mbeya wanasongwe airport nzuri kabisa lakini huskii ikitajwa popote
Mimi ni mshabiki mkubwa sana wa mbeya kuliko unavodhani
 
Watu wa mbeya sio watu walioproud na mkoa wao bro hata in real life tu unaona tofauti na watu wa arusha au mwanza
Watu wa mbeya hawaupiganii mkoa wao kuna msemo unasema charity begins at home 🏡
Arusha wamepata uwanja mdogo wa ndege juzi lakini mitandaoni kila siku habari ni hiyo hiyo
Mbeya wanasongwe airport nzuri kabisa lakini huskii ikitajwa popote
Mimi ni mshabiki mkubwa sana wa mbeya kuliko unavodhani
Acha uongo wewe mbona ulivyopata lift ya kwanza ulitangazwa kila sehemu?
 
Morogoro ilitakiwa iwe namba 3
 
Unguja nimekaa kiasi usalama napingana nawewe Ipe 9.miaka 4 niliyoishi sijawahi kuona mwizi kachomwa moto wala mlio wa Risasi,vyombo vya moto vinalala nje bila mlinzi na unavikuta salama.
 
Unguja nimekaa kiasi usalama napingana nawewe Ipe 9.miaka 4 niliyoishi sijawahi kuona mwizi kachomwa moto wala mlio wa Risasi,vyombo vya moto vinalala nje bila mlinzi na unavikuta salama.
Unguja kiusalama ipo vizuri kwakweli
 
Back
Top Bottom