Mikakati dhidi ya Dr. Slaa: UKAWA mnaona hii ni sawa?

Mikakati dhidi ya Dr. Slaa: UKAWA mnaona hii ni sawa?

Slaa is politically no more. Kuendelea kumjadili ni kumwongezea sifa na umaarufu ambao hana kwa sasa. Ukikaa kimya utakuwa umemsaidia sana ajitambue. Ni adhabu mbaya kuliko kwenda Segerea
 
DSC00073.jpg
 
Hili gazeti bana...

Dondoo kutoka kwenye gazeti hilo:
  • "Kukiwa na a well designed damage-control and engagement strategy, Dk. Slaa anaweza kuishia walikoishia akina Michael Nyaruba, James Mapalala, Awesu Daddi na wengineo, enzi hizo."
  • "Hawa wanapaswa kuandaa majibu dhidi ya maelezo yoyote ya Dk. Slaa, bila kujali usahihi, watafute namna ya kupotosha pale inapobidi ili hatimaye umma upoteze imani na Slaa. Kikosi kinaweza kushiriki vipindi vya mijadala katika redio na televisheni na wakati mwingine kupenyeza hoja zao kwa waandaaji wa vipindi hivyo, na baadaye kuendelea kumu-engage proactively kwa lengo la kuhakikisha anakuwa ignored na political society wa Tanzania na pengine kumfanya aonekane political reform public enemy.

  • "Kikosi-mkakati hicho kinaweza hata kufanya utafiti na ku-expose the inner motives za harakati za Dk. Slaa, zikiwamo zinazomhusu mkewe Josephine. Tunaweza kutafiti taarifa kuhusu mkewe na kuzihakiki, vyovyote itakavyokuwa, kuzianika hadharani kupitia vyombo ya habari rafiki, vinavyounga mkono Ukawa katika kipindi cha kampeni za Uchaguzi Mkuu"

  • "Team ya Kampeni ya mgombea urais wa Ukawa ishauriwe, isijiingize kujibu chochote alichokisema au atakachokisema Dk. Slaa kuhusiana na mgombea urais wa Ukawa au wajumbe wa timu ya kampeni yake. Kama kuna suala au hoja yoyote ipelekwe katika kikosi-mkakati cha wataalamu wa mawasiliano ya kampeni za kisiasa kuandaa na hata kutoa majibu"
 
Kuna aina ya wanasiasa unaweza kuwazarau usijibu hoja zao lakini sio kwa mtu kama dk slaa ,huyu anauwezo wa kujenga hoja na anaushawishi kwenye jamii.embu jaribuni kutojibu hoja zake muone mtaambulia kura ngapi
 
Tuachane na babu slaa.
Tukazanie kampeni...
 
Kukaa kimya ni jibu tosha itafika mahali atajiona mjinga, hakuna ambaye hajui kilichotokea kuhusu richmond.

Alikuwa na uwezo wa kujenga hoja kwa kuwa alikuwa upande wa mabadiliko ila kwa sasa hivi hana tofauti na Nape, mrema, cheyo na wengine wengi. .Kwa sasa kavaa nuks tupu kapoteza mwelekeo
 
Kitu ambacho vijana wengi wachanga wa siasa hamjakijua ni kuwa aliyeifikisha ccm hapa mpaka imekuwa taabani ni Dr silaa..alitishwa sana tu hadi kuwekewa vipaza sauti kwenye chumba alichokuwa analala Dodoma bila kujua..alivuruga hadi mtandao wao na mwishowe wakawa maadui..kujibu hoja za huyu mzee unatakiwa utulie sana..na watu wa kumjibu ni lazima wawe wanaaminika katika hayo makundi..ccm walimshindwa..tundu lissu kakurupuka kala za mbavu katulia..tunamsubiri gwajima na wengine..alitulia, mmemchokoza..nawahakikishia hadi octoba hamtakuwa pamoja..time will tell..hili ni jeshi baya sana la mtu mmoja
 
Kitu ambacho vijana wengi wachanga wa siasa hamjakijua ni kuwa aliyeifikisha ccm hapa mpaka imekuwa taabani ni Dr silaa..alitishwa sana tu hadi kuwekewa vipaza sauti kwenye chumba alichokuwa analala Dodoma bila kujua..alivuruga hadi mtandao wao na mwishowe wakawa maadui..kujibu hoja za huyu mzee unatakiwa utulie sana..na watu wa kumjibu ni lazima wawe wanaaminika katika hayo makundi..ccm walimshindwa..tundu lissu kakurupuka kala za mbavu katulia..tunamsubiri gwajima na wengine..alitulia, mmemchokoza..nawahakikishia hadi octoba hamtakuwa pamoja..time will tell..hili ni jeshi baya sana la mtu mmoja
Huu ujeuri wa kuwaita usiokubaliana nao vijana na wachanga unautoa wapi? Wakati tunapigwa virungu tukidai vyama vingi mwaka 1990, 1991 hadi 1992 Dr. Slaa alikuwa wapi? Upi ulikuwa msimamo wake kuhusu mfumo wa vyama vingi? Je aliunga mkono upepo wa mageuzi? Kama ni ujana na uchanga, hakika wewe sheiza watia fora.
 
kuna aina ya wanasiasa unaweza kuwazarau usijibu hoja zao lakini sio kwa mtu kama dk slaa ,huyu anauwezo wa kujenga hoja na anaushawishi kwenye jamii.embu jaribuni kutojibu hoja zake muone mtaambulia kura ngapi
hoja gani anaweza kujenga? Hivi kuwaambia wenzako waondoke ccm kabla ya kura ya maoni wakati na yeye alikImbia ccm baaada ya kukatwa ndio kujenga hoja?

Slaa hawezi kuondoka hata na sisimizi toka cdm ,ndio maana baada ya ccm kuona hana madhara kwa ukawa ndio mkaanza kuwavalisha wana ccm tshirt za cdm ili waandamane

poor kabisa wewe,kama unamuona anajua kujenga hoja mbebe upeleke nyumbani kwenu akawajengee hoja wewe na familia yako.
 
Kitu ambacho vijana wengi wachanga wa siasa hamjakijua ni kuwa aliyeifikisha ccm hapa mpaka imekuwa taabani ni Dr silaa..alitishwa sana tu hadi kuwekewa vipaza sauti kwenye chumba alichokuwa analala Dodoma bila kujua..alivuruga hadi mtandao wao na mwishowe wakawa maadui..kujibu hoja za huyu mzee unatakiwa utulie sana..na watu wa kumjibu ni lazima wawe wanaaminika katika hayo makundi..ccm walimshindwa..tundu lissu kakurupuka kala za mbavu katulia..tunamsubiri gwajima na wengine..alitulia, mmemchokoza..nawahakikishia hadi octoba hamtakuwa pamoja..time will tell..hili ni jeshi baya sana la mtu mmoja

Kuna msemo unasema ''kama ulikuwa unaoga ghafra kichaa akaja akakwapua nguo zako akaanza kukimbia ukikimbizana naye watakao kuona watajua we ndo kichaa'' kwa wakati huu hakuna chakujibu. Tanzania ishabadilika wanataka kubadilisha topic kutugeuzi kwenye kumjibu mtu. It's true kwamba time will tell.
 
Back
Top Bottom