Migration Officer


B

Bobo

Member
Joined
Aug 20, 2011
Messages
54
Likes
0
Points
13
B

Bobo

Member
Joined Aug 20, 2011
54 0 13
Habari zenu ndg zangu wa JF, ndugu zangu natafuta kazi ya uhamiaji,elimu yangu ni ya form six. Tafadhali kama kuna mtu anaweza kunijuza au kunielekeza nianzie wapi.
Asanteni sana
 
king'amuzi

king'amuzi

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
615
Likes
9
Points
35
king'amuzi

king'amuzi

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
615 9 35
ok huwezi pata kazi ila unatakiwa uombe nafasi ya kusoma kwenye vyuo vyao ccp moshi na mbeya then utakuwa police kitengo cha uhamiaji kuhusu wapi pa kuanzia nenda kwenye headquarter yao kurasini then watakuambia lini wanapoke maombi ya wanafunzi wapya.all the best
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
312
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 312 180
Hivi hiki cheo kinaitwa Migration Officer? Mhhhhhhhhh naona kizunguzungu, ila kwa level yako inawezekana kuwa hujui kinaitwaje hiki cheo
 
JamboJema

JamboJema

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
1,147
Likes
31
Points
145
JamboJema

JamboJema

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
1,147 31 145
Niijuavyo Uhamiaji, watatangaza ajira magazetini. Mtatuma maombi na yatafanyiwa shortlisting. Ukiwemo utaitwa for interview. Ukifuzu itakulazimu muende chuo kwa mafunzo ya awali ya uhamiaji. huko ni mafunzo ya ukakamavu zaidi na dozi kidogo ya mambo yao. Baada ya hapo uko mzigoni. Kwa nini unapenda uwe afisa wa uhamiaji?
 
P

prindi

Member
Joined
Sep 24, 2011
Messages
22
Likes
0
Points
3
P

prindi

Member
Joined Sep 24, 2011
22 0 3
nakushauri kuwa na bidii ya kununua gazeti uweze ona kazi kama vp tafuta issue nyingine ya kufanya
 
Straddler

Straddler

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2009
Messages
722
Likes
15
Points
35
Straddler

Straddler

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2009
722 15 35
Habari zenu ndg zangu wa JF, ndugu zangu natafuta kazi ya uhamiaji,elimu yangu ni ya form six. Tafadhali kama kuna mtu anaweza kunijuza au kunielekeza nianzie wapi.
Asanteni sana
Karibu Idara ya Uhamiaji.... Natumai utaleta mabadiliko kidogo.. Na utajitahidi kadiri ya uwezo wako kuzuia maofisa wengine wa Uhamiaji kuuza "Work permit" kwa Machokoraa wa kizungu na kusababisha Wa-TZ kukosa kazi na kushinda na kukesha vijiweni na JF.
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
914
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 914 280
Cjaona hata m2 alye mpa huyu jamaa jibu la kuridhisha.
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,181
Likes
113
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,181 113 160
Niijuavyo Uhamiaji, watatangaza ajira magazetini. Mtatuma maombi na yatafanyiwa shortlisting. Ukiwemo utaitwa for interview. Ukifuzu itakulazimu muende chuo kwa mafunzo ya awali ya uhamiaji. huko ni mafunzo ya ukakamavu zaidi na dozi kidogo ya mambo yao. Baada ya hapo uko mzigoni. Kwa nini unapenda uwe afisa wa uhamiaji?
Ni kweli mafunzo ni kiukakamavu kidogo lakini siyo ya kushindwa kufuzu. Chuo chao kipo Moshi siku hizi kama sikosei lakini awali walikuwa wanaenda Kiwira - Mbeya ambacho ndicho chuo kinachotoa mafunzo ya awali kwa askari Magereza. Uhamiaji waliomba recruit waowapitie hapo wakifuzu wanapangiwa post zao tayari kwa kulitumikia taifa. Swali la msingi kwa nini imependa kuwa afisa uhamiji? Maana idara y Uhamiaji ipo wizara ya mambo ya ndani kama ilivyo polisi, magereza na zima moto. Nadhani dogo utakuwa umevutiwa na mfumo wao ambao ni very corrupt! Sifa zao ukitaka kujiunga; - Origanal birth certificate, - Cheti cha form 4 na 6, vyote visiwe feki. Original certificate kwa waliopita zinapelekwa baraza la mitihani kwa uhakiki. - Barua ya maombi na uwe na urefu unaoanzia 5.6 inch.
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
914
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 914 280
Ni kweli mafunzo ni kiukakamavu kidogo lakini siyo ya kushindwa kufuzu. Chuo chao kipo Moshi siku hizi kama sikosei lakini awali walikuwa wanaenda Kiwira - Mbeya ambacho ndicho chuo kinachotoa mafunzo ya awali kwa askari Magereza. Uhamiaji waliomba recruit waowapitie hapo wakifuzu wanapangiwa post zao tayari kwa kulitumikia taifa. Swali la msingi kwa nini imependa kuwa afisa uhamiji? Maana idara y Uhamiaji ipo wizara ya mambo ya ndani kama ilivyo polisi, magereza na zima moto. Nadhani dogo utakuwa umevutiwa na mfumo wao ambao ni very corrupt! Sifa zao ukitaka kujiunga; - Origanal birth certificate, - Cheti cha form 4 na 6, vyote visiwe feki. Original certificate kwa waliopita zinapelekwa baraza la mitihani kwa uhakiki. - Barua ya maombi na uwe na urefu unaoanzia 5.6 inch.
na application letter zao huwa zinapelekwa wap,na maombi yao huwa yanaanza kupokelewa kuanzia lini?
 
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2009
Messages
7,256
Likes
1,571
Points
280
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2009
7,256 1,571 280
Karibu Idara ya Uhamiaji.... Natumai utaleta mabadiliko kidogo.. Na utajitahidi kadiri ya uwezo wako kuzuia maofisa wengine wa Uhamiaji kuuza "Work permit" kwa Machokoraa wa kizungu na kusababisha Wa-TZ kukosa kazi na kushinda na kukesha vijiweni na JF.
kama wewe upo hapo si umsaidie kumpa jibu?
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,181
Likes
113
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,181 113 160
na application letter zao huwa zinapelekwa wap,na maombi yao huwa yanaanza kupokelewa kuanzia lini?
Kila mkoa una ofisi ya Uhamiaju hivyo barua zote za maombi zinapelekwa kituo chochote kilicho karibu, kuhusu ajira kuwa zinatoka lini hili halina wakati maalumu lakini ni lazima nafasi zitangazwe katika magazeti likuwemo daily news.
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
914
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 914 280
Kila mkoa una ofisi ya Uhamiaju hivyo barua zote za maombi zinapelekwa kituo chochote kilicho karibu, kuhusu ajira kuwa zinatoka lini hili halina wakati maalumu lakini ni lazima nafasi zitangazwe katika magazeti likuwemo daily news.
mishahara yao huwa ikoje?
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,181
Likes
113
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,181 113 160
mishahara yao huwa ikoje?
Mishahara ni siri hivyo huwezi kuianika hapa jukwaani lakini ni mishahara ya kawaida kwa kuanzia mtu mwenye elimu kama y mtoa mda form six kwa sababu degree holder anaanzia na TGSD sasa kama na wewe unamkaribia siyo mbaya kihivyo.
 

Forum statistics

Threads 1,237,066
Members 475,401
Posts 29,277,168