Migiro kuwa mbunge, je ni mpango wa Rais kumteua kuwa Waziri?


M

mkigoma

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
1,181
Likes
2
Points
0
Age
38
M

mkigoma

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2011
1,181 2 0
Rais jakaya mrisho kumteua kuwa mbunge, je ni mpango wa kumuandaa kuwa waziri ili kumtengeneza 2015 kuwa Rais wa Tanganyika au makamu wa Rais wa JMT?
 
M

mkigoma

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
1,181
Likes
2
Points
0
Age
38
M

mkigoma

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2011
1,181 2 0
Ha ha ha mkuu wa kaya bwana
 
Super Handsome

Super Handsome

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2013
Messages
3,362
Likes
3,767
Points
280
Super Handsome

Super Handsome

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2013
3,362 3,767 280
Rais jakaya mrisho kumteua kuwa mbunge, je ni mpango wa kumuandaa kuwa waziri ili kumtengeneza 2015 kuwa Rais wa Tanganyika au makamu wa Rais wa JMT?
Kumteua migiro maana yake Mulugo, Malima, Magembe na Chiza waanze kufungasha!
 
ELNIN0

ELNIN0

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
3,862
Likes
301
Points
180
ELNIN0

ELNIN0

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
3,862 301 180
mmhh, kukubali uwaziri kwenye Serikali hii tena kwa muda huu uliobakia unaweza kuharibu CV yako!!
 
J

Joram Wakari

Member
Joined
May 29, 2009
Messages
39
Likes
0
Points
0
J

Joram Wakari

Member
Joined May 29, 2009
39 0 0
Rais jakaya mrisho kumteua kuwa mbunge, je ni mpango wa kumuandaa kuwa waziri ili kumtengeneza 2015 kuwa Rais wa Tanganyika au makamu wa Rais wa JMT?
Huyu yupo katika mchakato - anapikwa kuwa mgombea wa urais wa JMT kwa tiketi ya ccm 2015. Wale wa Lowasa walie tu.
 
N

nicholau

Senior Member
Joined
Feb 20, 2013
Messages
133
Likes
0
Points
33
N

nicholau

Senior Member
Joined Feb 20, 2013
133 0 33
Siyo kwamba anamuandaa kumrithi Prof. Mgimwa. Nasikia yuko mahututi huko Afrika ya Kusini
 
M

mharakati

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
1,275
Likes
52
Points
145
M

mharakati

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2011
1,275 52 145
Huyu yupo katika mchakato - anapikwa kuwa mgombea wa urais wa JMT kwa tiketi ya ccm 2015. Wale wa Lowasa walie tu.
Komredi Lowassa ataiua ccm kabisa wasimpompa 2015...atasponsor upinzani na wagombea binafsi na kumeguka na kipande kikubwa cha ccm...watz hawako tayari kwa kuwekewa Rais wa kulinda usultani wa Bagamoyo
 
J

jidodo

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2013
Messages
1,176
Likes
1
Points
0
J

jidodo

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2013
1,176 1 0
Komredi Lowassa ataiua ccm kabisa wasimpompa 2015...atasponsor upinzani na wagombea binafsi na kumeguka na kipande kikubwa cha ccm...watz hawako tayari kwa kuwekewa Rais wa kulinda usultani wa Bagamoyo
Lowassa hata akiwa ni kiongozi mzuri lakini tatizo hasafishiki.

 
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
9,482
Likes
275
Points
180
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
9,482 275 180
Siyo kwamba anamuandaa kumrithi Prof. Mgimwa. Nasikia yuko mahututi huko Afrika ya Kusini
Umeshirikisha vema sense yako ya hisia. Hili ndo neno la mujini.
Ila usishangae ukisikia kimya kwa sababu mkuu wa kaya anafatiliaga tetesi. Akiona mmeongea sana anapotezea.
Si unajua watu wakikushtukia unatokea mlango huu unazuga unatokea mlango mwingine?
Wanaita poteza maboya kumbe wapiiiiiiiiiiii.
Jamaa wamestukia chezo unazuga zuga.
Hi hi hi hi hi hi hi.
Hata hizi ni hisia zangu tu mkuu. Nichukulie poa.
(Ila ulichonena hapo juu chote ni ukweli, wala sio hisia)
 
lyinga

lyinga

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2013
Messages
2,501
Likes
64
Points
0
lyinga

lyinga

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2013
2,501 64 0
Watu wengi hatulitambui hili mtu anaweza kusimama upande mmoja akafanya vizuri na upande mwingine akaboronga mfano enzi za keenja kuwa mkuu wa mkoa wa dar alisimama vizuri jiji likawa safi kutokana na umahiri wake akatumia nyota ile kuombea kura kupitia ubunge jimbo la ubungo akashinda kwa kishindo waliokuwa wakazi wa jimbo hilo wanajua alivyoboronga wapo viongozi wengine wengi tu wanaofanana na hawa kwa ndg asharose kwa mimi naona nyota yake ilikuwa u.n lakini kuwa kuwa kiongozi wajuu sijaona bado
 
E

ebaeban

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2012
Messages
1,912
Likes
819
Points
280
E

ebaeban

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2012
1,912 819 280
Huyu yupo katika mchakato - anapikwa kuwa mgombea wa urais wa JMT kwa tiketi ya ccm 2015. Wale wa Lowasa walie tu.
Majuzi Mhe. Rais na Mhe Lowasaa wamekaa Ikulu mda wa masaa mawili, je! walikuwa wanazungumza nini?
 
Peter jaluo

Peter jaluo

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2013
Messages
1,763
Likes
14
Points
135
Peter jaluo

Peter jaluo

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2013
1,763 14 135
migiro wakimweka 2taanza kushangilia hta kabla ya kura kupigwa lbda waimbe
 

Forum statistics

Threads 1,215,074
Members 463,005
Posts 28,534,814