Mifuko ya rambo kupigwa marufuku bongo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mifuko ya rambo kupigwa marufuku bongo

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Babuji, Feb 4, 2009.

  1. B

    Babuji Senior Member

    #1
    Feb 4, 2009
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waziri wa Nchi Ofisi ya Makamu wa Rais ,Mazingira Dk Batilda
    Burian, alisema kuwa serikali ipo mbioni kukataza matumizi ya mifuko
    ya plastiki endapo wafanyabiashara na watengenezaji wa mifuko
    wataendelea kutengeneza bila kuzingatia sheria inayodhibiti
    matengenezo ya mifuko hiyo.

    Alisema kuwa watengenezaji wa mifuko hiyo walikuwa wanakiuka
    utaratibu wa utengenezaji wa mifuko hiyo ambayo inaonekana kuwa ni
    kero jijini.

    Sheria hiyo inalenga mifuko inayotakiwa kuwa katika matumizi iwe ni
    ile ya microns 30 na si microns 100 ambayo ndio inayoharibu mazingira.
     
    Last edited by a moderator: Feb 4, 2009
  2. miminimkulimaakachekasana

    miminimkulimaakachekasana Senior Member

    #2
    Jun 29, 2017
    Joined: May 29, 2017
    Messages: 193
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 80
    kitu kizuri
     
  3. Sky Eclat

    Sky Eclat JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2017
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 14,358
    Likes Received: 30,610
    Trophy Points: 280
    Umeangalia lakini huu uzi ni wa tarehe gani?
     
Loading...