Miezi 8 sasa, bado anataka nimpe je kuna madhara? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miezi 8 sasa, bado anataka nimpe je kuna madhara?

Discussion in 'JF Doctor' started by NGOSWE.120, Oct 29, 2011.

  1. NGOSWE.120

    NGOSWE.120 JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 221
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 60
    Wana jamvi, heshima yenu wakuu.

    Nina mpenzi wangu ana mimba ya miezi 8 kwa sasa after two weeks ataanza mwezi wa tisa, lakini bado anataka yale mambo matamu ya kupeana raha ndani ya 6 x 6.

    1. Je niendelee kumpa dude yake aleee kwa raha zake kadiri atakavyo?

    1. Je hakuna madhara ya ku do wakati mimba imezidi miezi zaidi ya saba?

    Natanguliza shukrani kwa maoni yenu.

    Mungu awabariki sana!
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 10,306
    Likes Received: 5,596
    Trophy Points: 280
    Mpeee mambo tena wakati huo anakuwa so hot anataka sana asuguliwe mpe ila tafuta syle muafaka!!!
     
  3. k

    kisukari JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,753
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    faidini kwa raha zenu.endelea kutanua njia,hakuna madhara yoyote yale
     
  4. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,911
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Hujui hiyo miezi ya mwisho mwisho ndiyo wanaweka masikio ya mtoto? Jivunge mwanao aje azaliwe bila masikio sijui utamlalamikia nani.
     
  5. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 6,630
    Likes Received: 1,389
    Trophy Points: 280
    ha ha haha haaaa nyie watu mnanipaga raha sana aisee
     
  6. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,806
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mnh....
     
  7. NGOSWE.120

    NGOSWE.120 JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 221
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 60
    Asante sana mamiii, ila nilisikia hiyo kitu husababisha siku ya kujifungua manesi huwa wanaporomosha sana matusi ..eti kisa kwanini ku-do hadi mtoto anachafuka! ni ya kweli hayo au ni myth tu ambazo hutumika kutisha watu wasile raha til last minute?
     
  8. NGOSWE.120

    NGOSWE.120 JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 221
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 60
    nimekusoma mkuu! nitazingatia ushauri wako.
     
  9. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #9
    Oct 29, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,985
    Likes Received: 441
    Trophy Points: 180
    Ongeza njia Ngoswe acha uvivu!
     
  10. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,837
    Likes Received: 2,101
    Trophy Points: 280
    ​lakini zingatia stahili inayotakiwa hapo ni MSAADA KWENYE TUTA.
     
  11. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,292
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mpe mpaka aseme basi!! mwenzio alikuja kulalamika hapa haitwi na mkewe wewe unaombwa mpeeeeeeee! sema mtu wangu ndio tena usifanye kama unatwanga mpunga poleee poleee mdogo mdogo aisikilizie na huku kichanga msikisumbue kama kimelala..
     
  12. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,571
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    yA NGOSWEEE.......................???!???
     
  13. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #13
    Oct 29, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,177
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Mkuu unaweza kula mpaka siku ya mwisho lakini ili kuondoa doubt ukita kumaliza toa nje, si unajua sperms za mwanaume huwa hazitoki zote kwenye njia ya uzazi. Kingine cha kuzingatia ni kutokutumia nguvu nyingu katika ku sex, tumia style ambayo haitamuumiza mkeo/mpenzi wako na iliyo bora kwa wakati ni mbuzi kagoma tena ufanye baada ya kuhakikisha njia imekaa tayari kwa maana ya maandalizi mazuri.
     
  14. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #14
    Oct 29, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ndugu yangu mi nakushauri uvae condom mambo ya kusema utatoa mpira nnje na unataka ushindi haito wezekana kwa faida ya mtoto asije kutoka nnjiti
     
  15. k

    kisukari JF-Expert Member

    #15
    Oct 29, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,753
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    mmmmmh
     
  16. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #16
    Oct 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,969
    Likes Received: 2,963
    Trophy Points: 280
    mwachie Ngoswe.
     
  17. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #17
    Oct 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,969
    Likes Received: 2,963
    Trophy Points: 280
    Kuwa makini mimba isije ikatunga ndani ya mimba nyingine ikawa ni double click.
     
  18. k

    kisukari JF-Expert Member

    #18
    Oct 29, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,753
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    hao manesi,ni njaa zao tu,na ukosefu wa huruma kwa mama .kujifungua salama,hilo ndio la kuomba
     
  19. PEA

    PEA Member

    #19
    Oct 30, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwachie Ngoswe....
     
  20. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #20
    Oct 30, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 4,057
    Likes Received: 552
    Trophy Points: 280
    Mpe DUDU huyo ila kifo ch mende iz NOT applicable.
     
Loading...