Midlife crisis.


Red Giant

Red Giant

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2012
Messages
11,719
Likes
9,881
Points
280
Red Giant

Red Giant

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2012
11,719 9,881 280
hili ni tatizo la kihisia ambalo huwapata watu wenye umri wa kati ya miaka 45-60. watu hawa huishi kwa mashaka, hushuka moyo na hujihisi hatia. hii husababishwa hasa na kutotimiza malengo yao maishani. wengine huanza kula bata, kutoka na vibinti au wavulana na kuishi maisha yasiyoendana na umri wao. hali hii husababishwa na.
1.kutaka kurekebisha makosa ya ujanani.
2.kutoridhika na kazi, ndoa, uchumi nk
3. kuogopa kuzeeka.
4.kuona wa lika lake wamefanikiwa kuliko yeye.
5.kushindwa kugegeda na afya kuzorota.
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,810
Likes
23,239
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,810 23,239 280
Interesting....

Huku TZ ndo source ya talaka nyiingi sanaa
 
K

Kigodoro

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2014
Messages
1,645
Likes
1,487
Points
280
K

Kigodoro

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2014
1,645 1,487 280
I see!!
 

Forum statistics

Threads 1,275,122
Members 490,908
Posts 30,533,310