Midadi Ya Ushabiki


charger

charger

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2010
Messages
2,322
Likes
72
Points
145
charger

charger

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2010
2,322 72 145
Bujibuji hujaacha tu mambo yako??
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,232
Likes
7,103
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,232 7,103 280
Bujibuji sosoliso Boflo
 
Last edited by a moderator:
charger

charger

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2010
Messages
2,322
Likes
72
Points
145
charger

charger

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2010
2,322 72 145
huyu sosoliso ndio mbaya zaidi sehemu zile ndefu wanabebana kwa zamu na boflo,ila kuna siku sosoliso kagoma kushuka zamu yake ilipoisha.
 
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
7,466
Likes
114
Points
160
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
7,466 114 160
akitoka hapo sijui atakwendaje kwake hahhA INABIDI SIJUI AKAE CHINI MPAKA MASHINE IZIME HAAHAHAHH
 
Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2013
Messages
1,022
Likes
4
Points
135
Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined May 26, 2013
1,022 4 135
kimeta wa mpui huyo
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,053
Likes
5,252
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,053 5,252 280
namkumbuka mchezji Stan Colymore wa Liver alikutwa na kifaa maalkum cha CHABO
 
sosoliso

sosoliso

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
8,143
Likes
3,443
Points
280
sosoliso

sosoliso

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
8,143 3,443 280
huyu sosoliso ndio mbaya zaidi sehemu zile ndefu wanabebana kwa zamu na boflo,ila kuna siku sosoliso kagoma kushuka zamu yake ilipoisha.
Ha ha ha ha charger.. Alikuwa mpwa wangu Elli bana.. Alitoka baruti stop ya kwanza bafuni..
 
Last edited by a moderator:
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,052
Likes
17,521
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,052 17,521 280
Hua natembea na kakopo kangu na kapisi ka sabuni......shida sitaki mie, wanawake wenyewe hawa hadi utangaze dau huku raha mwapata wote, ya nini haya? Raha nikupe na pesa nikupe!! sina upuuzi huo, heri nikunyime tu kama ni raha nipate mwenyewe

CC: Nivea na Paloma bila kumsahau
Ha ha ha ha charger.. Alikuwa mpwa wangu Elli bana.. Alitoka baruti stop ya kwanza bafuni..
 

Forum statistics

Threads 1,272,646
Members 490,095
Posts 30,455,941