microsoft 2013

  • Thread starter Njunwa Wamavoko
  • Start date

Njunwa Wamavoko

Njunwa Wamavoko

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2012
Messages
5,657
Points
2,000
Njunwa Wamavoko

Njunwa Wamavoko

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2012
5,657 2,000
heshima zenu wana jukwaa,,,mim nimepakua microsoft 2013 sasa cijui nifanye je kuinstall bila ku-burn kwenye cd kwa sababu ni ISO FILE so ina fail ku-install ,,,nisaisie kama kunaprogram ya ku-open na kuinstall
 
Njunwa Wamavoko

Njunwa Wamavoko

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2012
Messages
5,657
Points
2,000
Njunwa Wamavoko

Njunwa Wamavoko

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2012
5,657 2,000
mkuu nashukuru ,,sasa hio iso file na extrat au?
 
Mtumpole

Mtumpole

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2010
Messages
1,533
Points
1,250
Mtumpole

Mtumpole

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2010
1,533 1,250
maswali mengine bana! Umetaka msaada, umeambiwa nini cha kufanya, bado unaendeleza maswali. Fanya ulichoambiwa, ikishindikana ndio uje na maswali yako ila kama ungefuata maelekezo ya huyo Mkuu ilo swali lako lisingekuwepo.
 
N

Nyasiro

Verified Member
Joined
Feb 20, 2012
Messages
1,282
Points
1,225
N

Nyasiro

Verified Member
Joined Feb 20, 2012
1,282 1,225
mkuu nashukuru ,,sasa hio iso file na extrat au?
power iso ina feaures nyingi sana! kama utapenda ku-extract ni wewe ila mimi nashauri ukishamaliza installation ya power iso restart pc yako halafu nenda kwenye hiyo ISO ya office ui-right click then chagua Mount. Hapo itatengeneza virtual CD ROM drive na kukufanya uinstall kama vile unatumia CD
 
UncleUber

UncleUber

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2011
Messages
4,987
Points
1,250
UncleUber

UncleUber

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2011
4,987 1,250
maswali mengine bana! Umetaka msaada, umeambiwa nini cha kufanya, bado unaendeleza maswali. Fanya ulichoambiwa, ikishindikana ndio uje na maswali yako ila kama ungefuata maelekezo ya huyo Mkuu ilo swali lako lisingekuwepo.
usimlaumu, jamaa. hakumuelekeza kutengeneza virtual cd drive kwa kutumia power iso, hakumuelewesha kama ana extract au la.

ngoja nimsaidie,

ukirun power iso utaona kwenye upande wa kulia ambapo uwa kuna notifications utaona alama ya cd i right click chagua number ya virtual drives kuanzia 1 mpk zaidi, chagua moja.

nenda kwenye hilo iso right click kisha mount. hauihitaji ku extract

ukienda kwenye my computer utaona cd drive mbili moja ya kawaida na nyingine ina iyo office13,

run , itaanza kuinstall, ikimaliza unmount
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,725
Points
2,000
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,725 2,000
nahitaji kuimount win7 setup ili niinstall kwenye c ambayo nimetumia kuimount je itakubali kufanya installation au itagoma..
 
Njunwa Wamavoko

Njunwa Wamavoko

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2012
Messages
5,657
Points
2,000
Njunwa Wamavoko

Njunwa Wamavoko

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2012
5,657 2,000
power iso ina feaures nyingi sana! kama utapenda ku-extract ni wewe ila mimi nashauri ukishamaliza installation ya power iso restart pc yako halafu nenda kwenye hiyo ISO ya office ui-right click then chagua Mount. Hapo itatengeneza virtual CD ROM drive na kukufanya uinstall kama vile unatumia CD
najaribu mkuu afu nakupa feedback ,,,,,mjibu nae huyo aliye ulizia kuhusu window ilikupanua ufahamu
 
sijui nini

sijui nini

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
2,445
Points
1,500
sijui nini

sijui nini

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
2,445 1,500
nahitaji kuimount win7 setup ili niinstall kwenye c ambayo nimetumia kuimount je itakubali kufanya installation au itagoma..
sijawahi jaribu hii ila kwa uzoefu wangu mdogo sidhani kama inawezekana haswa kama unaformat kabisa (labda kama una upgrade) maana ukiwa unaformat itafuta mpka hiyo program uliyotumia ku mount sasa sijui hiyo image ita kuwa accessed vipi tena (na hapa nazungumzia ukiwa na HDD partition labda uwe ume save image humo) ila kama unaiformat yote kabisa ..am sure haiwezekani mkuu..but kama nlivyosema sijawahi jaribu hii kitu..maybe you can give a try afu utuletee majibu!!:smiling:
 
Pancras Suday

Pancras Suday

Verified Member
Joined
Jun 24, 2011
Messages
7,697
Points
2,000
Pancras Suday

Pancras Suday

Verified Member
Joined Jun 24, 2011
7,697 2,000
Mi nashangaa sana mtu mnayemshauri mi hata sijamuelewa anazungumzia nini
 
UncleUber

UncleUber

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2011
Messages
4,987
Points
1,250
UncleUber

UncleUber

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2011
4,987 1,250
nahitaji kuimount win7 setup ili niinstall kwenye c ambayo nimetumia kuimount je itakubali kufanya installation au itagoma..
kama hutaformat computer itakubali ila ujue utakuwa os mbili, hii na win7
 
Ndekirhepva

Ndekirhepva

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2012
Messages
373
Points
195
Age
29
Ndekirhepva

Ndekirhepva

JF-Expert Member
Joined May 18, 2012
373 195
mkuu nashukuru ,,sasa hio iso file na extrat au?[/QUOusha

ushauri uliopewa embu ufanyie kwanza kazi then mambo yakigoma urudi tena, kama vipi uje na daftari na calculator bila kusahau rula na penseli
 
Njunwa Wamavoko

Njunwa Wamavoko

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2012
Messages
5,657
Points
2,000
Njunwa Wamavoko

Njunwa Wamavoko

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2012
5,657 2,000
WAKUU nashukuru kwa michango yenu nisha-install lakini ku-activate kumenishika,,nimejaribu KMS ambayo nimedownload na hiyo microsoft,,,nisaidieni na hili
 
Njunwa Wamavoko

Njunwa Wamavoko

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2012
Messages
5,657
Points
2,000
Njunwa Wamavoko

Njunwa Wamavoko

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2012
5,657 2,000
nimepitia mkuu lkn key nilizoziona nimezijaribu zimekataaa,,mwishoni mwa thread jamaa anasema zimesha kuwa blacklised
 

Forum statistics

Threads 1,296,575
Members 498,672
Posts 31,252,730
Top