Honey Faith
JF-Expert Member
- Aug 21, 2013
- 15,782
- 11,840
Mhhhhhh???[emoji123]Sitaki kusema
Mhhhhhh???[emoji123]Sitaki kusema
kui niliiangalia hii hotuba jana, ila ilipofika hapa nikashindwa kujizuia flood gates zikashindwa kufanya kazi, very touching.
Dah.... Na hapa kinachojadiliwa ni huo uwezo wa kuongea....[emoji13] [emoji13]Hakuna Raisi aliyepromote Ushoga duniani kama Obama
Hakuna Raisi aliyeua watu wengi wasio na hatia kwa kutumia drones kama Obama
Hakuna raisi wa Marekani aliyetangaza vita na nchi ya kiafrika isipokuwa Obama, na kutumia resource za kijeshi ili kumuondoa mtawala wa Lubya, Muammar Ghadafi!
Kiufupi ukiondoa uwezo wa kuongea " Rhetoric" , huyu jamaa kaleta hasara kubwa duniani!
Pole sana 8 years seems like yesterday.
Yes he did! Obama out! lol!