michapio iliyonivunja mbavu nawe weka yako tucheke

fierceman

fierceman

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2018
Messages
538
Points
1,000
fierceman

fierceman

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2018
538 1,000
jamaa yangu fulani alisema sapati badala ya chapati mwingine alisema mti wa mbibo badala ya mkorosho mwingine alisema kila mbwa kona hawa badala ya kila kona mbwa hawa mwingine alichapia umbombo alisema all we badala ya we all mwingine alisema raisi madufuli badala ya raisi magufuli mwingine alisema vua vaatu hivyo mpagane badala ya vua viatu hivyo mpigane hakika kuchapia noma..nawe weka zako
 
Santos06

Santos06

Member
Joined
Mar 11, 2019
Messages
96
Points
125
Santos06

Santos06

Member
Joined Mar 11, 2019
96 125
jamaa yangu fulani alisema sapati badala ya chapati mwingine alisema mti wa mbibo badala ya mkorosho mwingine alisema kila mbwa kona hawa badala ya kila kona mbwa hawa mwingine alichapia umbombo alisema all we badala ya we all mwingine alisema raisi madufuli badala ya raisi magufuli mwingine alisema vua vaatu hivyo mpagane badala ya vua viatu hivyo mpigane hakika kuchapia noma..nawe weka zako
Maparachacha badala ya maparachichi
 

Forum statistics

Threads 1,307,076
Members 502,332
Posts 31,600,955
Top