Miaka Mitano Ndani ya JF

Miaka Mitano Ndani ya JF

MAMMAMIA

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Posts
3,811
Reaction score
1,607
"Siku zinapita, na zikishakupita hazirudi tena"
Hapa miaka imepita, MINNE.
Nakumbuka tarehe kama leo, 25 Februari 2008
nilipojiunga na Jambo kama mchezo tu,
baadaye ikaja Jamii Forums, nikaanza kuganda na kuganda.

Sasa JF imekuwa sehemu ya maisha yangu.
Kwa hivyo, badala ya kujipongeza mimi,
ninawapongeza waasisi wa JF,HONGERA!
ninaipongeza JF, HONGERA!
ninawapongeza WANAJF WOTE, HONGERA!
 
hongera sana mammamia ni kama jana tu wewe una miaka mitano wengine leo ndio siku ya tano wengine wiki ya tano ndivyo ilivyo..

congrats mkuu...
 
hongera sana mazahandred

sasa umekua, inabidi uanze shule kabisa.
 
Hongera mkuu 5yrs si mchezo,wengine ndio kwanza tuna mwaka 1 na na miezi minne hiv,ila 2008 nilikuwepo sana bongocelebrity na ndio ilikua juu sana kipindi hicho(tulikua na kina hombiz,matty,black manmen,nyani ngabu,eng nlitorela).
 
Nawe hongera pia mkuu,
Asante sana Mkuu

Hongera sn mkuu!
Asante sana Binti Mtambuzi

hongera sana
It's "Excellent" kupata Hongera na Baraka zako

hongera sana mammamia ni kama jana tu wewe una miaka mitano wengine leo ndio siku ya tano wengine wiki ya tano ndivyo ilivyo...congrats mkuu...
Asante sana Mkuu. "C'est la vie!, Dasn ist Leben!, Asi es la vida!, ...." Ndio Maisha, Mkuu! wakati mmoja anatambaa, mwengine wanapiga mbio na mwengine anaendea mkongojo. Cha muhimu sote tuko safarini.

hongera sana mazahandred

sasa umekua, inabidi uanze shule kabisa.
Asante sana Kongosho, nimeshamaliza Kinder sasa ninaanza la kwanza.
 
Nashika nafasi hii ajili ya urembaji baadaye ..
Hongera sana kwa sasa
Asante sana Mkuu, baadae tutakusanyika ku"toast for this"

Hongera mkuu 5yrs si mchezo,wengine ndio kwanza tuna mwaka 1 na na miezi minne hiv,ila 2008 nilikuwepo sana bongocelebrity na ndio ilikua juu sana kipindi hicho(tulikua na kina hombiz,matty,black manmen,nyani ngabu,eng nlitorela).
Asante sana. Umetaja watu wakubwa sana. Mungu awabariki wote.
 
I'll drink to that...
Hongera na asante MammaMia kwa kuwa mmoja wa watu nisiochoka kuwasoma humu.
 
"Siku zinapita, na zikishakupita hazirudi tena"
Hapa miaka imepita, mitano.
Nakumbuka tarehe kama leo, 25 Februari 2008
nilipojiunga na Jambo kama mchezo tu,
baadaye ikaja Jamii Forums, nikaanza kuganda na kuganda.

Sasa JF imekuwa sehemu ya maisha yangu.
Kwa hivyo, badala ya kujipongeza mimi,
ninawapongeza waasisi wa JF,HONGERA!
ninaipongeza JF, HONGERA!
ninawapongeza WANAJF WOTE, HONGERA!

Hongera..

Hata hivyo ni miaka minne...si mitano... Hongera sana.

Weka na profile yako basi please..
 
kwako wewe jf ni nyumbani hadi akina sie tunafaidi kwa raha zetu kwa kuwakuta wakongwe kama nyie hongera sana mkuu
 
I'll drink to that...
Hongera na asante MammaMia kwa kuwa mmoja wa watu nisiochoka kuwasoma humu.
Asante Lizzy. Hata mimi huwa ninafaidika na mawazo yako hapa.

Utasutwa ..
Acha uongo we mwana
AD Mkuu, kwa nini unamwonea pacha wako?

Jaribu ..
Mbavu zenyewe kama betina wa gazeti la Sani .. kimbau mbau ..
Mapacha utawajua tu, usione wanagombana ukajaribu kutia lako.
Asanteni nyote

Hongera..

Hata hivyo ni miaka minne...si mitano... Hongera sana.

Weka na profile yako basi please..
Asante sana mara mbili. Unajua uzee tena, nilihesabu kwa vidole (2008, 2009, 2010, 2011, 2012).
Asante sana kwa kunirejesha katika msitari.

kwako wewe jf ni nyumbani hadi akina sie tunafaidi kwa raha zetu kwa kuwakuta wakongwe kama nyie hongera sana mkuu
"JF ni Nyumbani kwetu" ni maneno ya Marehemu Mpendwa wetu Regia - R.I.P.
 
Back
Top Bottom