Miaka 65 lakini Ananitaka


Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,912
Points
1,225
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,912 1,225
Huyu mzee kila kitu anacho, Vijisenti ndiyo usiseme. Anasema ananipenda na yuko tayari kunifanya nionekane malkia katika ulimwengu huu. Jamani naomba ushauri wenu, nimpe au hapana? Umalkia katika ulimwengu huu nautamani lakini umri unanitisha.
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,611
Points
1,225
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,611 1,225
Mpe mzee agonge , halafu wazee wanapiga kimoja tu kwishney ..........................!:becky:
Ila kama anatumia viagra jitayarishe kufiwa na kazee kakiwa juu yako....!:confused2:
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,256
Points
2,000
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,256 2,000
Huyu mzee kila kitu anacho, Vijisenti ndiyo usiseme. Anasema ananipenda na yuko tayari kunifanya nionekane malkia katika ulimwengu huu. Jamani naomba ushauri wenu, nimpe au hapana? Kuwa malkia katika ulimwengu huu napenda lakini umri tatizo.
Umpe wapi na nn? Kani umri ukiwa mkubwa haiingii?
 
Mtoboasiri

Mtoboasiri

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2009
Messages
5,102
Points
0
Mtoboasiri

Mtoboasiri

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2009
5,102 0
"Ni moyo nao jamani eh, na moyo huwa hauzeeki eh, tatizo ni macho yanapoona moyo wangu unatamani eh".

Source: Tupa tupa wa Vijana Jaz
 
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined
May 9, 2012
Messages
7,916
Points
2,000
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined May 9, 2012
7,916 2,000
huyu mzee kila kitu anacho, vijisenti ndiyo usiseme. Anasema ananipenda na yuko tayari kunifanya nionekane malkia katika ulimwengu huu. Jamani naomba ushauri wenu, nimpe au hapana? Umalkia katika ulimwengu huu nautamani lakini umri unanitisha.
mpe ila nakushauri uwe unafumba macho pale kinapo chachamaa?
 
N

Neylu

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
2,692
Points
1,225
N

Neylu

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
2,692 1,225
Duuh..!! Vijisent kweli nooma..!!

Unampenda au ni hivyo vijisent ndio vinakuchanganya?

Wewe kwani huna mpenzi mpaka uhangaike na huyo kizee?? Mmmh..!!
 
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2012
Messages
4,282
Points
0
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2012
4,282 0
Hahahah mtawa! Angalia hako kazee kasijekufia kifuani, ujana wake ale na nani afu uzee wake akuletee wewe! Use ur brain eat hs monie then sepa hana future huyo...mwite lara 1 akupe ujanja wa kukichuna hiko kizee
Huyu mzee kila kitu anacho, Vijisenti ndiyo usiseme. Anasema ananipenda na yuko tayari kunifanya nionekane malkia katika ulimwengu huu. Jamani naomba ushauri wenu, nimpe au hapana? Umalkia katika ulimwengu huu nautamani lakini umri unanitisha.
 
Last edited by a moderator:
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,912
Points
1,225
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,912 1,225
Hahahah mtawa! Angalia hako kazee kasijekufia kifuani, ujana wake ale na nani afu uzee wake akuletee wewe! Use ur brain eat hs monie then sepa hana future huyo...mwite lara 1 akupe ujanja wa kukichuna hiko kizee
Mtawa, hiki kikongwe sikipendi na hata ukifunua moyoni mwangu hakimo kabisa kabisa, nachotamani ni Umalkia tu.
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,876
Points
1,250
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,876 1,250
Mpe mama wewe si unagawa tuu mgawie kidogo!
 
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
3,614
Points
1,225
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
3,614 1,225
Sioni mantiki ya mtu kuuza utu wako na heshima yako pia kwa ajili ya pesa au umalkia. Inavyoonekana upo tayari kufanya hata kwa yale ambayo moyo wako hauyapendi uyafanye just for the sake ya kupata pesa! Nimestushwa na hili!!!
 
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2012
Messages
4,282
Points
0
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2012
4,282 0
Hiyo mbona easy tu, waweza kukichuna hadi bila kugegedwa...akil kumkichwa
Mtawa, hiki kikongwe sikipendi na hata ukifunua moyoni mwangu hakimo kabisa kabisa, nachotamani ni Umalkia tu.
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,256
Points
2,000
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,256 2,000
Tena ww ndo utakayemlazimisha atangaze ndoa.
 
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined
May 9, 2012
Messages
7,916
Points
2,000
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined May 9, 2012
7,916 2,000
hiyo mbona easy tu, waweza kukichuna hadi bila kugegedwa...akil kumkichwa
kugegedwa ni lazma.hapo ujanja hamna.zaidi ya hapo labda kujitoa mapema
 
High Vampire

High Vampire

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2012
Messages
2,066
Points
1,250
High Vampire

High Vampire

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2012
2,066 1,250
Acha tamaa tafuta utaupata tu omba mungu utaupata tu
 
asrams

asrams

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
4,805
Points
2,000
asrams

asrams

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
4,805 2,000
Mpe Babu neema! Uzee sio ugonjwa.


Sent from my Nokia 8310 using Tapatalk
 
majorbanks

majorbanks

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2012
Messages
228
Points
195
majorbanks

majorbanks

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2012
228 195
Kuna dalili kubwa sana kwamba ushampa hapa unatafuta sympathy tu...!!
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,927
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,927 2,000
Huyu mzee kila kitu anacho, Vijisenti ndiyo usiseme. Anasema ananipenda na yuko tayari kunifanya nionekane malkia katika ulimwengu huu. Jamani naomba ushauri wenu, nimpe au hapana? Umalkia katika ulimwengu huu nautamani lakini umri unanitisha.
Lile "TEGO" lishateguliwa???
 

Forum statistics

Threads 1,285,256
Members 494,502
Posts 30,855,602
Top