Miaka 50 ya uhuru:wagonjwa wodini | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miaka 50 ya uhuru:wagonjwa wodini

Discussion in 'Jamii Photos' started by KELVIN GASPER, Oct 7, 2011.

  1. KELVIN GASPER

    KELVIN GASPER JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 901
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    Wakuu kauli mbiu ya miaka 50 ya uhuru. angalieni wagonjwa wapo wodini katika zahanati ya kisaki wilayani mbulu. Hivi mbunge wa jimbo hili ni nani? na ni wa chama gani? safari ya kuelekea maisha bora bado ni ndoto.
     

    Attached Files:

  2. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,661
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    Mbulu imekuwa na Mbunge Philip Marmo kwa miaka 25 kwa CCM na mwaka jana wambulu wameamua kumtema kwa aibu na kumchagua mchungaji Natse kwa CHADEMA.
     
  3. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,043
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Hivi ni NATSE ama MUSTAFA AKUNAY?
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,526
    Likes Received: 2,449
    Trophy Points: 280
    Hakuna serikali Mbulu.
     
  5. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,792
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Siyo Natse nahisi ni Mustapha Akonaay wa CDM kama sikosei!Natse ni wa karatu
     
Loading...