Miaka 35 unaweza kuendelea kutafuta kazi?

Miaka 35 unaweza kuendelea kutafuta kazi?

Samia atakua na 65 kufikia 2025,lakini nae bado anahitaji ajira ya urais. Ndio sembuse wewe wa 35?
Huu mfano hapana hauko relevant. Samia anafanya ziada tu, ameshajitosheleza na ana uhakika kuichumi maisha yake yote.

Ukiona huyu mleta mada anauliza hivi ujue ndio kwaanzaa yaani baadoo
 
Wakuu kama ni saa ndo inaenda hivyo kuelekea 12 jioni.

Mwaka 2024 natimiza miaka 35. Nauliza kwa umri huu ni busara kweli kuendelea kutafuta ajira au ndo nitakuwa nimeumaliza mwendo kwenye suala zima la kuajiriwa??

Kwakweli nimepambana kwa kila namna. Mpaka ilifika hatua nikaweka dau mtu anishike mkono nimpe fungu lakini wapi!

Kwa kujiajiri pia nimepambana lakini nako bado mambo hayanyooki.

Sikutarajia kama mambo yangekuwa hivi. Kweli maisha ni fumbo kubwa.
Kwanini usitafute?,inategemea soko kama linahitaji ujuzi na uzoefu wako,we tafuta hata kama umefika 50!!kazi kama za udereva,Ulinzi,ukurugenzi nk,hata ukiwa na miaka 50+unapata tu
 
Huko serikalini kuajiriwa mwisho miaka 45 kwa hiyo bado unanafasi kama una form four kasomee udereva nit mwaka hauhishi ushapata kazi
 
Wakuu kama ni saa ndo inaenda hivyo kuelekea 12 jioni.

Mwaka 2024 natimiza miaka 35. Nauliza kwa umri huu ni busara kweli kuendelea kutafuta ajira au ndo nitakuwa nimeumaliza mwendo kwenye suala zima la kuajiriwa??

Kwakweli nimepambana kwa kila namna. Mpaka ilifika hatua nikaweka dau mtu anishike mkono nimpe fungu lakini wapi!

Kwa kujiajiri pia nimepambana lakini nako bado mambo hayanyooki.

Sikutarajia kama mambo yangekuwa hivi. Kweli maisha ni fumbo kubwa.
Daah mungu mungu atakusaidia mkuu
 
Yah kama ulivyosema maisha ni fumbo kubwa sana,Ninacho kushauri ndugu ni kuendeleza mapambano tu kumbuka kuna wakati wa Mungu.
Kuna watu wamepambana kwa miaka mingi sana na wamekuja kutoboa kwenye 30+,40+,50+,60+ n.k

Huezi jua wenda mipango yako ikanyooka huu mwaka au mwakani.
Usikate tamaa bado ni mapema sana PAMBANA KAMA MWANAUME
 
Back
Top Bottom