Miaka 35 unaweza kuendelea kutafuta kazi?

Miaka 35 unaweza kuendelea kutafuta kazi?

Joined
Aug 19, 2021
Posts
54
Reaction score
78
Wakuu kama ni saa ndo inaenda hivyo kuelekea 12 jioni.

Mwaka 2024 natimiza miaka 35. Nauliza kwa umri huu ni busara kweli kuendelea kutafuta ajira au ndo nitakuwa nimeumaliza mwendo kwenye suala zima la kuajiriwa??

Kwakweli nimepambana kwa kila namna. Mpaka ilifika hatua nikaweka dau mtu anishike mkono nimpe fungu lakini wapi!

Kwa kujiajiri pia nimepambana lakini nako bado mambo hayanyooki.

Sikutarajia kama mambo yangekuwa hivi. Kweli maisha ni fumbo kubwa.
 
Mkuu hauko peke yako kabisa, hata sie wengine hatuna ajira ya maana kikubwa kwa upande wangu nilichoamua ni kutokata tamaa na kuhakikisha kila kazi/task unayopewa na mtu yoyote unaifanya kwa ufanisi/ubora wa kiwango cha juu.

ipo siku tu jina litakua utatafutwa.. maisha ni haya haya kwani wao waliwezaje? wengine wanasema life begin at 25, wengine 35, wengine 45 haijalishi lini tupambane tu..
 
Miaka 35 mbona wewe ni mtoto sana,mi chuo nimesoma na watu wana miaka zaidi ya 50 na wakamaliza wanapambania ajira,inategemea tu unatafuta kazi gani na malengo yako ni nini?
 
Mkuu hauko peke yako kabisa, hata sie wengine hatuna ajira ya maana kikubwa kwa upande wangu nilichoamua ni kutokata tamaa na kuhakikisha kila kazi/task unayopewa na mtu yoyote unaifanya kwa ufanisi/ubora wa kiwango cha juu.. ipo siku tu jina litakua utatafutwa.. maisha ni haya haya kwani wao waliwezaje? wengine wanasema life begin at 25, wengine 35, wengine 45 haijalishi lini tupambane tu..
Kweli mkuu. Tuendeleze mapambano pengine siku moja Mungu atatufungulia
 
Back
Top Bottom