Miaka 10 bila kuchepuka

Miaka 10 bila kuchepuka

Hongera Sana mkuu..Hakika huendeshwi na kichwa Cha Chini..na hivi ndivyo mwanaume anatakiwa kuwa..[emoji122][emoji122][emoji122]
Sio alpha male huyo, kwa hiyo sio chaguo la wanawake wa asili, namshauri asijaribu kumchunguza mke wake, ataregret big time. Trust me, hii ni asili, huwezi kuiacha kilaini hivyo, eti several years nilikuwa nje ya nchi. Wanawake Wana majibu zaidi kwenye hili. Ngoja nikae kimya tu.
 
Nadhani ninastahili pongezi! Tokea 2010-2020 nilipomtongoza kwa mara ya kwanza shemeji yenu sikuwahi kuchepuka. Katika kipindi cha miaka mitano ya kwanza nilikua kimasomo mbali na bongo hio kufanya niwepo nchini mwezi mmoja kwa mwaka na bado sikuchepuka! Hadi kufikia kuishi wote tokea ndoa 2013 bado sijachepuka. Asante mungu Mimi ni mwanaume mwaminifu najisifia mwenyewe. Wana JF Naombeni pongezi zangu.
Hakuna raha kama kuishi na mwanamke unayempenda na yeye akathamini upendo wako.

Wengi haturidhiki kwakua hatupo na watu sahihi. Wengi tupo na wanawake ambao hatukuwapenda ilitoa basi tu tukashinikizwa kuwa nao ila sio muunganiko wa hisia
 
Sio alpha male huyo, kwa hiyo sio chaguo la wanawake wa asili, namshauri asijaribu kumchunguza mke wake, ataregret big time. Trust me, hii ni asili, huwezi kuiacha kilaini hivyo, eti several years nilikuwa nje ya nchi. Wanawake Wana majibu zaidi kwenye hili. Ngoja nikae kimya tu.
Kwaiyo.mwanaume hawezi kuzuia hisia zake?...yeye akiwaza ngono.lazima aipate regardless of the situation.
 
Kwaiyo.mwanaume hawezi kuzuia hisia zake?...yeye akiwaza ngono.lazima aipate regardless of the situation.
Anaweza kujizuia vizuri tu, na Hilo amelishikilia mwanamke wake, cycle ya mapenzi ameishikilia mwanamke na mafanikio au downfall ya mwanaume ameishikilia mwanamke wake. Mwanaume mwenye mwanamke pycho hawezi kufanikiwa hata siku moja.

Swali kwa nini mwanaume awaze ngono na kushindwa kujizuia. Anzia hapo.
 
Anaweza kujizuia vizuri tu, na Hilo amelishikilia mwanamke wake, cycle ya mapenzi ameishikilia mwanamke na mafanikio au downfall ya mwanaume ameishikilia mwanamke wake. Mwanaume mwenye mwanamke pycho hawezi kufanikiwa hata siku moja.

Swali kwa nini mwanaume awaze ngono na kushindwa kujizuia. Anzia hapo.
Sijui mkuu..kwanini mwanaume awaze ngono ashindwe kujizuia.
.Ila Mimi Kama ke. Naweza kujizuia kabisa...

Ila mkuu huyu mleta mada Sio Kwamba Hana hisia Wala hatamani..anastahili pongezi kwa kuweza kusubiria na kushinda nafsi.

Sio jambo rahisi..na wewe unajua kuwa Sio Jambo rahisi
 
Sijui mkuu..kwanini mwanaume awaze ngono ashindwe kujizuia.
.Ila Mimi Kama ke. Naweza kujizuia kabisa...

Ila mkuu huyu mleta mada Sio Kwamba Hana hisia Wala hatamani..anastahili pongezi kwa kuweza kusubiria na kushinda nafsi.

Sio jambo rahisi..na wewe unajua kuwa Sio Jambo rahisi
Isome hiyo mada vizuri kwa jicho la tatu utaelewa tafsiri yake, use your woman instinct utapata jibu lipo peupe kabisa Ila halionekani kwa mtu anayesoma na kukimbizwa na hisia zake.
 
Hongera sana sana sana inawezekana ukiwa na nia..Story za vijiweni ndo zinachangia wakaka wengi kutaka kujaribu kuchepuka ili na wao waonekane wamo. Faida ya kutochepuka ni kuishi kwa amani na kuepuka laana mikosi na magonjwa.
Ila kumbuka kitu kimoja jamaaa hajasema jinsi alivyokuwa anapiga nyeto
 
Isome hiyo mada vizuri kwa jicho la tatu utaelewa tafsiri yake, use your woman instinct utapata jibu lipo peupe kabisa Ila halionekani kwa mtu anayesoma na kukimbizwa na hisia zake.
Mkuu...Mimi nimesoma bandiko Kama lilivyo.. Sasa kuanza kutafuta hidden messages.hiyo Ni kazi yenu wanaume mnaelewana
 
Ndoa bila kuchepuka inawezekana..

Agiza kilaji, nitakuja kulipa chief.
 
Siwezi kua na uhakika sana ila labda ile miaka ya mwanzoni lkn kwa sasa sijaona hio dalili! Na mie usifikilie kua mwaminifu labda wanawake ni tatizo kwangu. Nina kila kitu ambacho mwanamke haruki! Athletic body nyumba magari na pesa sio shida! Najua kuitafuta na ninaipata.
Haya ndio matumizi mabaya ya hela...hela unayo alafu wajisifia kugegeda papuchi moja??!!!

Hapo mzeya unatakiwa uwe unapiga mechi tatu siku moya tena ikiwezekana wee ni mwendo wa dabali dabali tuu
 
Sio alpha male huyo, kwa hiyo sio chaguo la wanawake wa asili, namshauri asijaribu kumchunguza mke wake, ataregret big time. Trust me, hii ni asili, huwezi kuiacha kilaini hivyo, eti several years nilikuwa nje ya nchi. Wanawake Wana majibu zaidi kwenye hili. Ngoja nikae kimya tu.

Mimi kwangu katika miaka yote text is cheating! Hapo hakutakua salama! I don’t believe on that alpha or something! Kupanga ni kuchagua before sijaoa nimekua na wasichana wengi kila rangi’ katika nchi hivi East Africa hakuna taifa sijagusa! Nimeishi ulaya na usa kwa zaidi ya miaka 7, mwanamke ambae sijamuonja labda myahudi! Kabla sijaoa nilijiapiza no cheating na nikamwambia mwenzangu text tu picha linaisha! Hivo usinichukulie poa! Kwanza Nina watoto wanne mama tofauti. So don’t judge. Ukiamua unaweza!
 
Nadhani ninastahili pongezi! Tokea 2010-2020 nilipomtongoza kwa mara ya kwanza shemeji yenu sikuwahi kuchepuka. Katika kipindi cha miaka mitano ya kwanza nilikua kimasomo mbali na bongo hio kufanya niwepo nchini mwezi mmoja kwa mwaka na bado sikuchepuka! Hadi kufikia kuishi wote tokea ndoa 2013 bado sijachepuka. Asante mungu Mimi ni mwanaume mwaminifu najisifia mwenyewe. Wana JF Naombeni pongezi zangu.
Rais wa chaputa
 
Plan yako ikoje kwa miaka 10 ijayo

My plan to stay trustful and faithful no cheating!! I will never cheat my wife and if she do!! I don’t need relationship abadani!!
 
Kuchepuka ni hatari kwa afya yako ya mwili na roho.

Kuchepuka ni ushamba. Kwanini uwe kwenye ndoa kisha uwe na tabia za teenager!!!!


ACHA KUCHEPUKA!
 
Uzi unaenda taratibu kwa sbb watu hawapendi kusikia shuhuda kama hizi
Wanaume waaminifu, wanaojiamini, hawajisifii hadharani. Na hata ushuhuda wake sio rahisi kuupata kama hivi.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom