Mhhhhhhhh! Kwa penzi hili nadhani karibu nanyoosha mikono juu!


God knows

God knows

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2011
Messages
274
Likes
42
Points
45
God knows

God knows

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2011
274 42 45
Mhhhh! Baada ya kuwa mpweke kwa muda mrefu, uzalendo ulinishinda nikaamua angalau na mimi nitafute binti wa kuniliwaza. Mchakato huu ulianza kwa binti mmoja ambaye tulikutana kwenye dala dala tukitoka Posta kuelekea Mwenge. Nilivutiwa na mwonekano wa Binti huyu nikaamua niombe namba ya simu.

Mungu si athumani alitoa namba bila hiyana! Kutokana na furaha ya kupewa namba sikuweza kuongea chochote siku hiyo kama mtu aliyewekewa matambala ya nguo mdomoni hadi muda wa kushuka Mwenge ambapo tuliagana tu na nikamuahidi kumtafuta. Kwa mwonekano, binti huyu ni mwembamba, ana baby face, mweupe wastani pia ni mrefu kidogo. Alikuwa na SmartPhone ya Nokia ambayo gharama yake nakisia sio chini ya Laki Tatu!

Pia alikuwa amejitupia micheni siku hiyo, cjui ya madini gani mshamba mie. Msije Mkaniomba Picha! Sina. Tulianza mawasiliano ya hapa na pale huku nikijaribu kumuonesha kwamba najali. Urafiki wetu ulidumu kwa muda kama wa mwezi mmoja ndipo nilipoamua kumtamkia wazi kwamba ……………….!

Katika urafiki wetu nilipata kujua kwamba binti yule alikuwa anasoma Procurement kwenye chuo Fulani hapa hapa Mjini. Nilizungushwa kukubaliwa ombi langu kwa muda kama wa mwezi mmoja. Sikukata tamaa kwa sababu nawajua watoto wa kike: Kwanza kukubali moja moja ni udhaifu na pia mapozi kwa mtoto wa kike ni ya muhimu kama ilivyo tendo la ndoa kwa walio oana. Baada ya kubembeleza sana ombi langu lilikubaliwa na nikawa rasmi mpenzi wa Fulani.

Kukubaliwa huko kulileta Joto na Raha ndani ya moyo wangu! Kusema kweli nilifurahi wiki ya kwanza huku nikishindwa kujenga taswira kwenye ubongo wangu siku ya kugegedana itakuwaje?????????!!!!. Kitumbua kiliingia mchanga baada ya kuombwa Laki Moja ili aongezee kwenye ada alipe chuo. Nilijiuliza maswali mengi ambayo yalikuwa hayana majibu. - Kwanza kwa nini asimuombe mzazi wake. Mi sio mzazi!!!!! - Miaka yote nani alikuwa anamlipia ada? - Kama mimi nisingekuja kwenye maisha yake, nani angelipa hicho kiasi cha ada! Na mengine mengi. Labda wana MMU mnisaidie kumjibia. Nilitoa laki moja kwa shingo upande. Baada ya hapo nimekuwa mtu wa kupigiwa simu, mara dia sijala, mara dia naumwa naomba hela niende hospitali.

Nimegeuzwa ----- mie kila siku natoa hela tu. Siku alipokuja kunichosha ni pale aliponiambia kwamba SmartPhone yake imetumbukia kwenye maji na imezima kabisa haitaki kuwaka kwa hiyo kwa sasa ameweka kadi ya simu kwenye simu ya mwenzake. Kama umesoma "Critical Thinking and Argumentation" inabidi uwe umeshatambua kwamba nilitakiwa kukununua SmartPhone nyingine labda ya gharama Zaidi kuliko ile aliyokuwa nayo mwanzo.

Nikijiangalia mwenyewe natumia Nokia tena yenye tochi – gharama yake haizidi elfu hamsini. Hata hiyo SmartPhone sijui una-touch vipi kwa sababu nahisi siku nikipewa itanishinda kutumia. Nipo hapa hapa mjini ila mshamba haswa wa mambo hayo! Muda huu nilimwambia kwamba sina hela ya kumnunulia simu hiyo. Ila siku hizi huwa namkuta na Samsung Galaxy S3 Mini. Baada ya kumkatalia kumpa hela ya simu, kwa sasa tunaendelea na mizinga midogo midogo.

Papuchi sijapewa hadi leo. Nikimwita Faragha nijibiwa "Akhu"- msamiati ambao nilikuwa sijawahi kuusikia kabla isipokuwa kwa huyu binti. Penzi letu limekuwa la kukutana pale Mwenge – New Jamarat na kunywa Juisi. Sijawahi hata kugusa kalio mie. Natamani kuachana nae ila roho inaniuma – hela zangu.

Wana MMU naomba mnisaidie kwenye mazingira haya manake naweza nikafa mawazo– angalau nipewe papuchi tu na moyo wangu utapona.
 
Young Tanzanian

Young Tanzanian

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2012
Messages
1,740
Likes
9
Points
0
Young Tanzanian

Young Tanzanian

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2012
1,740 9 0
kaka choo cha kike achana na huyo demu jiulze bfre nan alkua anamhonga na demu anaonekana varuvaru
 
MAUBIG

MAUBIG

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
982
Likes
551
Points
180
MAUBIG

MAUBIG

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
982 551 180
mkuu mbona kuna jukwaa lenu malover boy mnaowaza papuchi masaa 24, sie huku twatafuta kazi na tenda, mods msaada jamani kuna MTU kaingia choo cha kike, watu tuna stress za kutafuta kazi ye anatuletea mapenzi hapa
 
Sir_Mimi

Sir_Mimi

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2013
Messages
4,945
Likes
7,133
Points
280
Sir_Mimi

Sir_Mimi

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2013
4,945 7,133 280
Mh!Ka-story kazuri!!!but jijenge tafuta mke uowe kama kumsomesha umsomeshe mkeo achana na hao dadapoa watakuharibia future,we huoni wenzako wanavyowabutua kwa gun huko mitaani?unadhani wanapenda mwisho uwe hivyo,hawapendi ila ni mazingira hayo unayotaka kujijengea ktk maisha yako ndo yanayosababisha.take care we chalii!!!!
 
Hossam

Hossam

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2011
Messages
2,966
Likes
717
Points
280
Hossam

Hossam

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2011
2,966 717 280
Kaka jikaze tu. Hakuna rahisi mjini mkuu. Mie hayo yashatokea mara kibao but najikaza tu ila siku akibugi kunipa papuchi huwa naita na majini yanisaidie kumrekebesha. Na kwa kuwa nimejaaliwa kilema huwa napiga hadi nachubua. Kisha nasepa kama hivi....
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,030
Likes
925
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,030 925 280
Kuna miji2 mijinga hapa ulimwenguni...una umri gani kwani we mleta mada?
 
miss strong

miss strong

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2012
Messages
7,026
Likes
184
Points
160
miss strong

miss strong

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2012
7,026 184 160
Endelea tu kumpa vijisenti vyako............siku ya kwanza tu namba umepewa na kizinga juu baadae.
 
MtamaMchungu

MtamaMchungu

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
4,245
Likes
1,283
Points
280
MtamaMchungu

MtamaMchungu

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
4,245 1,283 280
Ndio Ushaliwa hivo, mjini hapa usijenge nyumba juu ya mchanga kaka, itasombwa na upepo. Una-invest kwa mwanamke usiyemfahamu vizuri
 
D

Dillish wa kwetu

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2013
Messages
227
Likes
3
Points
0
D

Dillish wa kwetu

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2013
227 3 0
Yani umenifanya nicheke sina mbavu...eti kidate chenu ni pale new jammarat,Mwenge....pole kaka ushaingizwa mjini..sistaduu anatafuta hela ya salon huyo.
 
Chujio

Chujio

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2013
Messages
806
Likes
29
Points
45
Chujio

Chujio

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2013
806 29 45
Umenifanya nicheke weee....!! Kweli kabisa hujui cha kufanya hapo?? naona unatania ndugu, kimbia haraka sana akufukuzae hakuambii toka. Naomba uamke kutoka usingizini!
 
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined
Mar 14, 2012
Messages
14,452
Likes
6,729
Points
280
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined Mar 14, 2012
14,452 6,729 280
Hahahahahahahhha yaani baada ya kukuonea huruma naskia kucheka tangu naanza kusoma hadi namaliza....

Weee kaka weee unafanywa buzi bana weee amka unachunwa utauza hadi mashati...:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:
 
Lady.A

Lady.A

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2013
Messages
383
Likes
20
Points
35
Lady.A

Lady.A

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2013
383 20 35
God knows umenivunja mbavu zangu hadi nashindwa kukomenti
mimi ndo sisemi! ina maana hiyo pesa inatolewa huku unacheka, au umenuna?
 
Last edited by a moderator:
S

Shokolokobangoshey

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2013
Messages
311
Likes
6
Points
0
S

Shokolokobangoshey

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2013
311 6 0
Duh mshkaji jitahidi tu hata upime oil kama papuchi imeshindikana kabisa ila usikubali kuendelea kushika mapembe tu wakati maziwa wanakamua wengine! At least upime oil kufidia vijicent vyako ilivyoinvest kwake ila usikubali kuondoka tu bila hata kuigusa papuchi! Yaani iwe umempa tu hizo hela kwani dada yako huyo? Au wewe shirika la misaada? Dadeki kama vipi mbake tuuuuu mpsxxxxx mademu wengine bwana kwani akikupa hiyo papuchi utaondoka nayo? Kwanza ni elastic hiyo inatanuka kutokana na ukubwa wa mtarimbo! Sasa anakubania nini komaaa kijana atakupa tu huyo
 
Lady.A

Lady.A

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2013
Messages
383
Likes
20
Points
35
Lady.A

Lady.A

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2013
383 20 35
Umenifanya nicheke weee....!! Kweli kabisa hujui cha kufanya hapo?? naona unatania ndugu, kimbia haraka sana akufukuzae hakuambii toka. Naomba uamke kutoka usingizini!
hela yake jamani inamuuma.
 
charger

charger

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2010
Messages
2,322
Likes
72
Points
145
charger

charger

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2010
2,322 72 145
Kwani hilo linahitaji twisheni mkuu? Toka nduki mbaya unauliza panadol kwenye duka la vifaa vya ujenzi?
 
Qualifier

Qualifier

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2012
Messages
1,249
Likes
61
Points
145
Qualifier

Qualifier

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2012
1,249 61 145
Mhhhh! Baada ya kuwa mpweke kwa muda mrefu, uzalendo ulinishinda nikaamua angalau na mimi nitafute binti wa kuniliwaza. Mchakato huu ulianza kwa binti mmoja ambaye tulikutana kwenye dala dala tukitoka Posta kuelekea Mwenge. Nilivutiwa na mwonekano wa Binti huyu nikaamua niombe namba ya simu.

Mungu si athumani alitoa namba bila hiyana! Kutokana na furaha ya kupewa namba sikuweza kuongea chochote siku hiyo kama mtu aliyewekewa matambala ya nguo mdomoni hadi muda wa kushuka Mwenge ambapo tuliagana tu na nikamuahidi kumtafuta. Kwa mwonekano, binti huyu ni mwembamba, ana baby face, mweupe wastani pia ni mrefu kidogo. Alikuwa na SmartPhone ya Nokia ambayo gharama yake nakisia sio chini ya Laki Tatu!

Pia alikuwa amejitupia micheni siku hiyo, cjui ya madini gani mshamba mie. Msije Mkaniomba Picha! Sina. Tulianza mawasiliano ya hapa na pale huku nikijaribu kumuonesha kwamba najali. Urafiki wetu ulidumu kwa muda kama wa mwezi mmoja ndipo nilipoamua kumtamkia wazi kwamba ……………….!

Katika urafiki wetu nilipata kujua kwamba binti yule alikuwa anasoma Procurement kwenye chuo Fulani hapa hapa Mjini. Nilizungushwa kukubaliwa ombi langu kwa muda kama wa mwezi mmoja. Sikukata tamaa kwa sababu nawajua watoto wa kike: Kwanza kukubali moja moja ni udhaifu na pia mapozi kwa mtoto wa kike ni ya muhimu kama ilivyo tendo la ndoa kwa walio oana. Baada ya kubembeleza sana ombi langu lilikubaliwa na nikawa rasmi mpenzi wa Fulani.

Kukubaliwa huko kulileta Joto na Raha ndani ya moyo wangu! Kusema kweli nilifurahi wiki ya kwanza huku nikishindwa kujenga taswira kwenye ubongo wangu siku ya kugegedana itakuwaje?????????!!!!. Kitumbua kiliingia mchanga baada ya kuombwa Laki Moja ili aongezee kwenye ada alipe chuo. Nilijiuliza maswali mengi ambayo yalikuwa hayana majibu. - Kwanza kwa nini asimuombe mzazi wake. Mi sio mzazi!!!!! - Miaka yote nani alikuwa anamlipia ada? - Kama mimi nisingekuja kwenye maisha yake, nani angelipa hicho kiasi cha ada! Na mengine mengi. Labda wana MMU mnisaidie kumjibia. Nilitoa laki moja kwa shingo upande. Baada ya hapo nimekuwa mtu wa kupigiwa simu, mara dia sijala, mara dia naumwa naomba hela niende hospitali.

Nimegeuzwa ----- mie kila siku natoa hela tu. Siku alipokuja kunichosha ni pale aliponiambia kwamba SmartPhone yake imetumbukia kwenye maji na imezima kabisa haitaki kuwaka kwa hiyo kwa sasa ameweka kadi ya simu kwenye simu ya mwenzake. Kama umesoma “Critical Thinking and Argumentation” inabidi uwe umeshatambua kwamba nilitakiwa kukununua SmartPhone nyingine labda ya gharama Zaidi kuliko ile aliyokuwa nayo mwanzo.

Nikijiangalia mwenyewe natumia Nokia tena yenye tochi – gharama yake haizidi elfu hamsini. Hata hiyo SmartPhone sijui una-touch vipi kwa sababu nahisi siku nikipewa itanishinda kutumia. Nipo hapa hapa mjini ila mshamba haswa wa mambo hayo! Muda huu nilimwambia kwamba sina hela ya kumnunulia simu hiyo. Ila siku hizi huwa namkuta na Samsung Galaxy S3 Mini. Baada ya kumkatalia kumpa hela ya simu, kwa sasa tunaendelea na mizinga midogo midogo.

Papuchi sijapewa hadi leo. Nikimwita Faragha nijibiwa “Akhu”- msamiati ambao nilikuwa sijawahi kuusikia kabla isipokuwa kwa huyu binti. Penzi letu limekuwa la kukutana pale Mwenge – New Jamarat na kunywa Juisi. Sijawahi hata kugusa kalio mie. Natamani kuachana nae ila roho inaniuma – hela zangu.

Wana MMU naomba mnisaidie kwenye mazingira haya manake naweza nikafa mawazo– angalau nipewe papuchi tu na moyo wangu utapona.
Pole sana mkuu mimi pia ilinitokea bi dada mmoja alikuwa kila siku ananitafuta nikirudi kutoka kwa job na anasema anakiu sana na kilasiku lazima anywe bia 8 na nusu kuku kama haitoshi akadai simu imetumbukia kwa maji nika mnumulia mara naomba nauli naenda tanga na kurudi na matumizi, nikamwambia njoo uchukue kwa home alipofika nilimparua kwa kisirani mpaka nikasimamia kama naendesha baiskeli mlimani na nikampa laki 2 nauli na matumizi walao nilifaidi papuchi yake sio kuomba hela tuuuuuuuuuu bila kutoa
 
Queen Horse

Queen Horse

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2013
Messages
398
Likes
91
Points
45
Queen Horse

Queen Horse

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2013
398 91 45
Ha ha ha umeshageuzwa mtaji wa kununulia ma less wigi wengine wanakula kisela..
Kimbia upes kabla hajakwambia amefukuzwa hostel anataka umpangie chumba kijitonyama
 
Dr.Mo

Dr.Mo

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2012
Messages
3,814
Likes
36
Points
145
Dr.Mo

Dr.Mo

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2012
3,814 36 145
duuh....nmecheka sana aise....nomaa hawa mabinti dah
 

Forum statistics

Threads 1,273,555
Members 490,428
Posts 30,484,876