Mheshimiwa Mbunge wa Arumeru Mashariki ni mgonjwa! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mheshimiwa Mbunge wa Arumeru Mashariki ni mgonjwa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ngongo, Jun 25, 2011.

  1. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 12,009
    Likes Received: 3,345
    Trophy Points: 280
    Wakuu si jambo jema kumtabiria kifo binadamu mwenzako ila wakati mwingine lazima tuwe realistic kidogo.Mbunge wa Arumeru Mashariki Jeremiah Solomon Sumari wakati wowote anaweza kuungana na ndugu,jamaa na marafiki waliotangulia mbele ya haki.Mheshimiwa Sumari pamoja na kuwa na elimu ndogo sana ya form four aliukwaa unaibu waziri wa fedha kwakuwa mtoto wake kamwoa mtoto wa Laigwanani mkuu Afrika Mashariki Elowasa.Taarifa za uhakika toka kwa ndugu wa karibu Mheshimiwa Sumari hali ya afya yake imezidi kudorora sana.Chama cha Magamba tayari kimeshaanza mchakato wa kumpata mtu wa kurithi mikoba yake.Jimbo la Arumeru Mashariki uenda likawa jimbo la kwanza kufanya uchaguzi muda mfupi ujao.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Du...Mkuu, naamini unamaanisha unachoongea!
    Kadiri ya mwezi wa January mwaka huu nilipewa habari na jamaa wa karibu sana na familia hizi aishiye huko King'ori, akisema kuwa hali ya huyu mkuu ni mbaya na inakatisha tamaa!...Kwa habari ya kuumwa kwake sina shaka na hilo, lakini tunachomwombea leo hii ni Afya tele!
     
  3. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,984
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    mh...


    Ndugu, jamaa na marafiki wafanye maombi bila kuchoka.
     
  4. womanizer

    womanizer Senior Member

    #4
    Jun 25, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mhe. Sumari anasema: LOVE THE WAY YOU LIE
     
  5. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Yaani hawa jamaa ni hatarui sana... wanaacha kushughulikia kumtibia wao wanaanza kjutafuta mtu wa kumrithi... yaani wameshamkatia hukumu ya kifo tayari. Kweli dunia imekwisha
     
  6. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,727
    Likes Received: 636
    Trophy Points: 280
    Duh! inashitua, kwani anaumwa nn ambacho hawezi kupona?
     
  7. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,620
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Augue pole...
     
  8. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #8
    Jun 25, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 891
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Ila alikuwa mtu mzuri sana enz za uwaziri wake hakukumbwa na kashfa za kifisadi tuzidishe maombi wapendwa
     
  9. P

    Peter Kabelelo Member

    #9
    Jun 25, 2011
    Joined: Aug 9, 2009
    Messages: 21
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 5
    huo ni uchuro! Mungu ndio pekee ajuae ni lini avume. Hakuna kisichowezekana mbele ya Mungu. Tuzidi kumwombea
     
  10. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #10
    Jun 25, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    tuliotoka familiya za kichifu hatushituki kabula chifufu hajafa huandaliwa mapema mlithi vitu kama hivyo nivielelezo tosha tz inaendeswa kichifu baba anaondoka anabadilswa mtoto mjukuu naye anaandaliwa usishangae ni bongo tz
     
  11. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #11
    Jun 25, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,620
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    kufa kufaaana... Dr Slaa anza kupiga jaramba...
     
  12. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #12
    Jun 25, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 610
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mtoa mada kanisikitisha sana, ni ubinadamu kuwapa moyo ndugu na jamaa zake ili wawe na subra na uvumilivu wakati huu mgumu.
    Tabia ya kufikiria kugawana vya mgonjwa kabla hajafa si ya kiafrika.
     
  13. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #13
    Jun 25, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,134
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    Chadema tulilikosakosa jimbo lile sasa nafasi nyingine maana alitangazwa mshindi ni wa chadema gafla wakabadili...
     
  14. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #14
    Jun 25, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,134
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    vipo sana na kama havipo basi vimeanza...lol
     
  15. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #15
    Jun 25, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Mungu amrejeshee afya yake ili aungane nasi kwenye majukumu ya ujenzi wa Taifa letu
     
  16. comred

    comred JF-Expert Member

    #16
    Jun 25, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 1,168
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    yes am sure dc tym cdm wl concer tht empire
     
  17. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #17
    Jun 25, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kama bwana Yesu alimfufua Lazaro aliyekuwa amekufa kwa siku tatu, naamini ataweza kumponyesha Mh.Sumari. Kwa mungu hakuna kinachoshindikana. Hakuna anayejua siku wala saa ya yeye au mtu mwingine kufa.
     
  18. womanizer

    womanizer Senior Member

    #18
    Jun 25, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Angekuwa babako ungetoa mada kishabiki hivi? Acha uchawi wewe. Nakuambia unaweza kupigwa na mshangao pale utakapojikuta unatangulia akhera kabla ya huyo Sumari. Mambo ya kishabiki kamwe hayachanganywi na utu, Mungu hapendi huu ujinga MITHALI 5:32. Bush pamoja na chuki yake kwa Osama lakini alimtumia salamu za rambirambi aliposikia kifo chake.
     
  19. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #19
    Jun 25, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,759
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Anasumbuliwa na tatizo gani tena huyu mpendwa jirani yetu
     
  20. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #20
    Jun 25, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,133
    Likes Received: 1,454
    Trophy Points: 280
    kazi kweli!kikazi zaidi eeh?
     
Loading...