Mheshimiwa Edward Lowassa ni maarufu sana mitandaoni

Askari Muoga

JF-Expert Member
Oct 22, 2015
6,114
2,000
Mhe Edward Lowassa, jina lake ni maarufu sana kuliko majina mengine Facebook. Watu wengi wanalitumia jina lake Facebook yaani account za facebook.

Pia kuna Facebook pages nyingi sana zinatumia jina lake.
 

tajirijasiri

JF-Expert Member
Oct 13, 2012
2,859
2,000
Kukaa kimya na kutabasamu ni siri ya Umaarufu wake.
Smile and Silence is the key to social intelligence.
 

CHAPTER5

JF-Expert Member
Dec 29, 2015
557
500
Lowassa ni mtu makini sana, Mungu amempa busara, hekima na maarifa ya juu sana ktk kuamua na kutenda mambo mbalimbali.
 

swissme

JF-Expert Member
Aug 15, 2013
13,659
2,000
2016-08-28-09-16-12--362153434.jpeg


swissme
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom