Mhe. Mbowe azidi kuimarisha msingi wa Chadema kanda ya Ziwa


Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
57,970
Likes
55,022
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
57,970 55,022 280
ZIARA YA MBOWE MWANZA iwe fundisho kwa viongozi wa JF , kwamba ni kupoteza muda kuwapa AIR TIME wapuuzi kama NYAKARUNGU kumpiga mkwara TAJIRI MBOWE , kiko wapi sasa ? mbona huyo aliyejiita brigedia na akapewa ukurasa humu , hakurudi kueleza ujasusi wake ulivyofanikiwa ? atakuja tena next time na uzushi mwingine mtamuangalia tu , mtu masikini kama huyo hawezi kuizuia cdm kusonga mbele , JF IMESHEA AIBU ILIYOMPATA NYAKARUNGU , NI KWA SABABU TU MLIMRUHUSU KUWEKA UJINGA WAKE HUMU .
 
V

VUA GAMBA VA GWANDA

Member
Joined
Jul 25, 2013
Messages
12
Likes
0
Points
0
Age
28
V

VUA GAMBA VA GWANDA

Member
Joined Jul 25, 2013
12 0 0
Imani yangu kubwa ipo kwa mh. Mbowe ktika kuimarisha chama na naamimi tutashinda. Twende kaz huko Tabora dr. anaendelea na kaz ya kukiimarisha chama changu nikipendacho.
 

Forum statistics

Threads 1,272,874
Members 490,197
Posts 30,463,189