Mhe. Mbowe azidi kuimarisha msingi wa Chadema kanda ya Ziwa


Indume

Indume

Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
79
Likes
3
Points
15
Indume

Indume

Member
Joined Apr 11, 2011
79 3 15
Kiongozi wa Kambi Rasmi ya Upinzani na Mwenyekiti wa CHADEMA, Mhe Mbowe amezidi kuimarisha msingi imara wa Chadema Kanda ya Ziwa. Kuna mambo ya msingi namna ya kuwashirikisha wadau mbalimbali ambao ni committed and competent ili kuendelea kuhakikisha kuwa chama kinakuwa imara zaidi.
Mkakati wa kuhakikisha Kanda zinakuwa imara ni kuwa na watu wawajibukaji zaidi ambao wataweza kusimamia sera na mikakati ya chama. Leo kuna watu wengi sana hapa Goldcrest Hotel Mwanza wenye professionals mbalimbali waliotoa muda wao kuja kukijenga zaidi Chama. Ni dhahiri Chama ni imara sana.
 

Attachments:

Deshmo

Deshmo

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
4,729
Likes
3,427
Points
280
Deshmo

Deshmo

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
4,729 3,427 280
Nina imani na Mh Mbowe
 
J

jogofefu

Member
Joined
Mar 14, 2013
Messages
95
Likes
0
Points
0
Age
30
J

jogofefu

Member
Joined Mar 14, 2013
95 0 0
namkubali sana kamanda wa anga..freeman mbowe! i wish agombee tena uenyekiti wa CDM.
 
House of Commons

House of Commons

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2013
Messages
1,695
Likes
437
Points
180
House of Commons

House of Commons

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2013
1,695 437 180
good to hear, go go ...
 
S

shika

Senior Member
Joined
Nov 3, 2012
Messages
167
Likes
1
Points
0
S

shika

Senior Member
Joined Nov 3, 2012
167 1 0
Nina imani na Mh Mbowe
ni imani sana na MBOWE pia,kama mtanzania mzalendo anayetumia hata sehemu ya mali zake kuimalisha chama na kumkomboa mtanzania maskini,ahsante Mungu kwa kutupa Mbowe kama mwenyekiti asiyehongeka huna cha kumhonga mbowe,ahsante Mungu vile vile kwa kutupa Katibu mkuu wa chama mwenye hofu ya Mungu,yeye sio tajili lakini ni mtu anayetembea kwenye maneno yake na misimamo yake,mwenye hofu ya mungu kwelikweli,ahsante Mungu vilevile nkwa kutupa kamati kuu yenye hofu ya Mungu inayotoa maamuzi kwa weledi Mkuu,Ahsante Mungu kwa kutupa watu makini kama Mabele Marando,Tundu Lisu,Myika,Wenje,Silinde Msigwa,Chiku Abwao,Suzan na SABRINA SUNGULA,hawa ni wachache kwa kutaja!Mungu WA KweliENDELEA kuwa nasi mpaka kusudio lako la kweli litimie ambalo si jingine ila ni kumkomboa Mtanzania hasa yule maskini.AMEN.
 
Indume

Indume

Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
79
Likes
3
Points
15
Indume

Indume

Member
Joined Apr 11, 2011
79 3 15
Sasa hivi kamati zinaundwa na zoezi linaendeshwa kwa ushirikishwaji wa hali ya juu sana. Bila ubaguzi wa aina yeyote na ametoa wito wa yeyote mwenye nia njema ya kujenga chama awe tayari kuimarisha chama. Zoezi hili ni mwanzo tu na tuna imani tutapata team nzuri na imara. It is a very participatory process. It is a matter of time
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,595
Likes
534
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,595 534 280
"Kiongozi Mkuu yuko too local" - waraka
 
sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2011
Messages
3,974
Likes
112
Points
160
sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2011
3,974 112 160
sixgates unajipya ktk hli?, nakusibiri
Hata sijaona picha, nlichosikia amesema alilipa nauli ya Kabouru kutoka marekani ili aje awe mwanachama wa chadema. Hii ni akili au matope. Zaid ya watanzania mil 40 unalipia mtu nauli aje kuwa mwanachama?

nmesikia akisema Bob makane na Mtei walikuwa wanagombana wote wakitaka wagombee nafasi ya urais.. Nashangaa, hivi mzee mtei anadhani kuongoza nchi ni sawa na kuongoza kwaya, ama hii succos?
 
M

Magesi

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2012
Messages
2,589
Likes
2
Points
0
Age
35
M

Magesi

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2012
2,589 2 0
Sasa hivi kamati zinaundwa na zoezi linaendeshwa kwa ushirikishwaji wa hali ya juu sana. Bila ubaguzi wa aina yeyote na ametoa wito wa yeyote mwenye nia njema ya kujenga chama awe tayari kuimarisha chama. Zoezi hili ni mwanzo tu na tuna imani tutapata team nzuri na imara. It is a very participatory process. It is a matter of time
Safi sana makamanda
 
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
3,235
Likes
87
Points
135
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined Sep 1, 2011
3,235 87 135
Ahsante kwa taarifa mkuu
 
N

NyakaiIkagogo

Senior Member
Joined
Nov 5, 2013
Messages
182
Likes
2
Points
35
N

NyakaiIkagogo

Senior Member
Joined Nov 5, 2013
182 2 35
Vp hakutangaza kuhalarisha GONGO kanda ya ziwa endapo CDM ikipata ridhaa ya kuongoza Dola!!!!
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,776
Likes
2,024
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,776 2,024 280
Hata sijaona picha, nlichosikia amesema alilipa nauli ya Kabouru kutoka marekani ili aje awe mwanachama wa chadema. Hii ni akili au matope. Zaid ya watanzania mil 40 unalipia mtu nauli aje kuwa mwanachama?

nmesikia akisema Bob makane na Mtei walikuwa wanagombana wote wakitaka wagombee nafasi ya urais.. Nashangaa, hivi mzee mtei anadhani kuongoza nchi ni sawa na kuongoza kwaya, ama hii succos?
Inlalilahi...
 
La Generale

La Generale

Senior Member
Joined
Sep 2, 2012
Messages
135
Likes
0
Points
0
La Generale

La Generale

Senior Member
Joined Sep 2, 2012
135 0 0
tusonge mbele kamanda...vizavizabina wote wabak mdomo waz...cdm n mpango wa MUNGU.
 
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Likes
80
Points
145
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 80 145
Eti six gates na wenzake walimpiga Mbowe marufuku kwenda Mwanza........eti akienda atakutana nao chini ya amiri jeshi wao Brigedia Nyakarungu ....tehe tehe.....
 
K

Kihega

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2010
Messages
1,338
Likes
2
Points
135
K

Kihega

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2010
1,338 2 135
Hata sijaona picha, nlichosikia amesema alilipa nauli ya Kabouru kutoka marekani ili aje awe mwanachama wa chadema. Hii ni akili au matope. Zaid ya watanzania mil 40 unalipia mtu nauli aje kuwa mwanachama?

nmesikia akisema Bob makane na Mtei walikuwa wanagombana wote wakitaka wagombee nafasi ya urais.. Nashangaa, hivi mzee mtei anadhani kuongoza nchi ni sawa na kuongoza kwaya, ama hii succos?
Duh!ama kweli sixgate aliyekuroga atakuwa alifariki, bado kitambo kidogo utakuwa Mirembe Hosp.
 
M

m4cjb

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2012
Messages
6,903
Likes
359
Points
180
Age
34
M

m4cjb

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2012
6,903 359 180
Eti six gates na wenzake walimpiga Mbowe marufuku kwenda Mwanza........eti akienda atakutana nao chini ya amiri jeshi wao Brigedia Nyakarungu ....tehe tehe.....
Wajaribu waone! awamu hii tutaua mtu! nitakuwepo hiyo kesho kwa ajili ya kushirikiana na makamanda wenzangu kuweka ulinzi.MUNGU IBARIKI SANA CDM
 

Forum statistics

Threads 1,274,613
Members 490,740
Posts 30,517,946