Mhe. Magufuli kweli nimekuvulia kofia kwa suala la madawati


K

koryo

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2010
Messages
613
Likes
138
Points
60
K

koryo

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2010
613 138 60
Katika suala lolote zuri, mwenzako akifanya vizuri LAZIMA UMPE PONGEZI na SIFA. Mhe.Magufuli mimi binafsi nimekuvulia kofia katika suala la madawati. Haitachukua muda mrefu shule zote zitafurika na madawati. Suala hili lilishinda watangulizi wako,wewe umeiweza. Kumbe jambo ukiliamua na kulisimamia na kuwa na ufuatiliaji kumbe linawezekana na hili umeliweza Mhe. Magufuli.
Mhe. Magufuli ninachokuomba sasa ulisimamie ni KILA MWANAFUNZI KUVAA VIATU. Shule nyingi hasa za msingi asilimia kubwa HAWAVAI VIATU na magonjwa mengi yanatokana na wanafunzi kutovaa viatu. Mimi ninawasifu wenzetu wa Mikoa ya Manyara na Arusha kwa asilimia kubwa wanafunzi wanavaa viatu. Nenda Simanjiro, Kiteto, Babati, Hanang', Ngorongoro, Monduli, Longido, Mbulu,Karatu na Babati asilimia kubwa ya wanafunzi wanavaa viatu japo ni kata mbuga lakini ni viatu. Mfano Ngorongoro asilimia karibu mia wanavaa viatu na hii ni kinyume na Wilaya kama ya Rorya, Chato,Muleba, Misungwi n.k. Toa agizo mara moja kila mwanafunzi avae viatu. Agizo la Rais ni Amri. Kitachofuata baada ya hili ni kila mwanafunzi apate chakula cha mchana. Nawasilisha.
 
M

Msengapavi

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2008
Messages
6,590
Likes
4,814
Points
280
M

Msengapavi

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2008
6,590 4,814 280
Kwa hiyo unataka baada ya mradi wa madawati serikali ifanye kampeni wadau wachangie pia viatu. Dah, huu ushauri wako naona una dhamira ya kupinguza wajibu wa wazazi. JPJM akiukubali nitamshangaa sana.

Kwa habari ya chakula cha mchana; tulipe kodi zaidi ili "elimu bure" iwe bure kweli kweli. Hata ukinunua pipi omba risiti ya kielektrojiki.
 
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
22,212
Likes
48,012
Points
280
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
22,212 48,012 280
Acha kuponda unajua kampeni ya sekondari kwa kila kata ilianzishwa na nani?
Je kampeni ya kujenga mahabara kwa kila shule ya sekondari? Uyu kaja kumalzia tu watangulzi wake ndio wamefanya kazi kubwa.
 
Freeland

Freeland

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
14,473
Likes
6,774
Points
280
Freeland

Freeland

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
14,473 6,774 280
hahaha. ..inji ya mwendokasi
 
MZALENDO ORIGINAL

MZALENDO ORIGINAL

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2015
Messages
377
Likes
150
Points
60
Age
41
MZALENDO ORIGINAL

MZALENDO ORIGINAL

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2015
377 150 60
Acha kuponda unajua kampeni ya sekondari kwa kila kata ilianzishwa na nani?
Je kampeni ya kujenga mahabara kwa kila shule ya sekondari? Uyu kaja kumalzia tu watangulzi wake ndio wamefanya kazi kubwa.
Sawa lakini sio kila sekondari ina mahabara isitoshe JPM ametumia muda mchache kutatua kero za madawat
 
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
22,212
Likes
48,012
Points
280
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
22,212 48,012 280
Sawa lakini sio kila sekondari ina mahabara isitoshe JPM ametumia muda mchache kutatua kero za madawat
Kwani dawati ni shilingi ngapi? Alieamasisha kujengwa kwa madarasa au alieamasisha kununuliwa kwa madawati yupi ni wakupewa pongezi?
 
M

multikasuku

Senior Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
198
Likes
133
Points
60
M

multikasuku

Senior Member
Joined Apr 2, 2012
198 133 60
Acha kuponda unajua kampeni ya sekondari kwa kila kata ilianzishwa na nani?
Je kampeni ya kujenga mahabara kwa kila shule ya sekondari? Uyu kaja kumalzia tu watangulzi wake ndio wamefanya kazi kubwa.

Mkuu ulishasoma mpango wa maendeleo wa 2025 uliosimamiwa enzi hizo na waziri wa sasa wa Fedha na Mipango? Awamu zote zilizopita zinadokoa dokoa vision za mule, hata hili la sasa la viwanda lipo mule. Kabla haujaanza kumsifia mtu angalia ujue nini kiko nyuma yake
 

Forum statistics

Threads 1,239,049
Members 476,326
Posts 29,340,652