Mhe, koka auziwa mbuzi kwenye gunia

Mhe, koka auziwa mbuzi kwenye gunia

KIBAHA ONE

Member
Joined
Jan 16, 2013
Posts
35
Reaction score
22
Mbunge wa Kibaha Mhe, Silvester Koka ameuziwa mbuzi kwenye gunia siku ya tarehe 04/05/2013, baada ya kuaminishwa kuwa anakabidhiwa Bendera ya CHADEMA na Kiongozi wa CDM kutoka maeneo ya Mpiji yaliyopo katika Kata ya Mailimoja Ndg Adamu Juma, wakati Adamu Juma alifariki dunia tokea tarehe 04/10/2012 na kuzikwa tarehe 05/10/2012 katika Kijiji cha Matuli kilichopo Morogoro Vijijini.

Mhe Koka akiwa pamoja na Mkuu wa Wiliya ya Kibaha walishaniglia kupata Mwanachama Mpya ambaye ni marehemu na kuamua kutoa Tshs 30,000/= kama zawadi kwa aliyehema CHADEMA. Ukiangalia kwa umakini utaelewa kuwa sasa CCM mambo ni magumu katika Jimbo la Kibaha Mjini hadi kufikia kusajili Wanachama wapya ambao ni marehemu.

Mpaka mwaka 2015 tutaona mengi kwa Magamba.
 
Sorry, huo mpunga (Ths 30,000/=) kachukua nani? Au kuna mtu kachukua on behalf of the deceased?
 
Hiyo inaitwa mateso bila chuki.......
 
Mpunga umelambwa na mazaga hayo hapo chini yameshanunuliwa. CD4 juu

View attachment 92684

Dah! Mkuu, kwa hizo Nsenene hapo juu, na hizo Nshoro kwa hapo chini, ukiachilia mbali entoke na enfuru; unanikumbusha mitaa ya Ijuganyondo, Kanyinya na Katerero particularly Kemondo! Iiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiwe!
 
Back
Top Bottom