Mhe. Ashura Masoud - Katibu wa Chadema Kanda ya Kati.

Mhe. Ashura Masoud - Katibu wa Chadema Kanda ya Kati.

Malaria 2

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2023
Posts
9,645
Reaction score
14,995
Nimekusikia ukisema Yesu asifiwe na tumkutuze Yesu. Hii pale upotoa salamu ktk mazishi ya mtei.
Unapokua muislamu kuna miiko ya maamkizi popote pale na ktk shughuli yoyote ile.
Muislamu hutakiwi kumtukuza Yesu .
Ulotakiwa kusema habarini, za mchana au poleni.
Muislamu kuna matamshi hutakiwi kuyatamka
 
Yaan mtu kutoa.salam tu ya iman fulan.bas nitatizo?

Asee.wewe.endelea.kuish hapo hapo ukitoka nje.ya hapo utapata
Shida sana

Hizo.nguvu mngezitumia walau kujenga chuo kikuu chenu kwa.nguvu zenu bila.kupewa na serikal naamin mawazo.mgando.kama.hayo yangekuwa yamekutoka(civilized)

Hata hospital ya rufaa ya kanda hamna na badala.yake mnaenda.kulazwa. hospital.za.dini.zinazomuabudu yesu kama. BUGANDO KCMC ndan ya chumba kuna picha.ya yesu na.msalaba juu

Waislam.kama ninyi n wale wanaojua kuisoma.ARIFU ndio.umemaliza
 
Back
Top Bottom