Mh Zitto Kabwe wewe ni genius & very smart politician ever

Mh Zitto Kabwe wewe ni genius & very smart politician ever

TumainiEl

Platinum Member
Joined
Jan 13, 2010
Posts
7,278
Reaction score
14,337
Kwa kweli mh. Zitto nakupongeza sana maana wewe sio kijana wa kawaida katika taifa hili, una akili una uwezo wa kujenga hoja na kwakweli umestahili kuwa hata rais wa taifa hili.

Najuwa wasiokupenda watasema mengi ila mimi nakuhakikishia hata wangekuwekea sumu kali za kukuangamiza Mungu alie juu sana atakuponya na kukupandisha juu sana kileleni kama Mandelam

Najuwa kuna watu wanatamani wakuangamize ila nakuhakikishia hutokufa, hutokufa utaishi na walio kusudia kukuua watakufa wao ukiwashuhudia kwa macho yako.

Mipango yote ya kishetani haito kuweza, your God choosen people wewe sio wa kawaida, wewe sio wa kawaida we pray for you, we pray for you all this nation we pray for you and i promise you will see God hands and power in everything you do.

Thank you lord for give us tanzanian zitto kabwe.
 
Zitto oooooooooooo go go go go go go, Kafulila go go go go go
 
Kuna siku nilibahatika kukutana na mzee wangu waziri mkuu mstaafu Salim A. Salim pamoja na Zitto Kabwe,mzee huyu mwenye heshima kubwa sana kidiplomasia katika mazungumzo alimtakia Zitto neno hili "Zitto unatakiwa uijue nchi hii vizuri tena kiundani zaidi maana wewe ni miongoni mwa wanasiasa wachache tena vijana ambaye ni hazina ya taifa hili" kiukweli sikumuelewa vizuri mwanadiplomasia huyu sasa naanza kumuelewa alipotaamka hazina ya taifa hili kumbe kwa uweledi wake na uwezo wake wa ujengaji wa hoja na namna anavoweza kusimamia hoja zake.Kwa sakata hili la ESCROW ACCOUNT ndio nimemuelewa mwanadiplomasia huyu.

:ZITTO KABWE TUKUOMBEE DUA NJEMA ILI UWEZE LISAIDIA TAIFA HILI:
 

Attachments

  • 1416550215127.jpg
    1416550215127.jpg
    33.6 KB · Views: 1,048
Kafulila ameshapigwa chini kwenye hili swala au kwa kua yeye Tumbili.?
 
Kafulila ndiye anastahili pongezi kwa ujasiri aliouonesha. Hakujali kuitwa tumbili bali aliendelea kusimamia kile anachokiamini. Tumpongeze huyu. Zitto anafanya hicho anachofanya kwa wajibu wa kamati anayoiongoza na si vinginevyo. Yako wapi majina ya walioficha fedha Uswis?
 
Yatakuja tu sio kuwa nakataa kuhusu Kafulila ila namsapoti kwahilo ila Zitto namsapoti kwa kujenga hoja na pale anapoamua kulisimamia
 
Kafulila ameshapigwa chini kwenye hili swala au kwa kua yeye Tumbili.?

Kafulila ndiye anastahili pongezi kwa ujasiri aliouonesha. Hakujali kuitwa tumbili bali aliendelea kusimamia kile anachokiamini. Tumpongeze huyu. Zitto anafanya hicho anachofanya kwa wajibu wa kamati anayoiongoza na si vinginevyo. Yako wapi majina ya walioficha fedha Uswis?

Kafulila & Zitto go go go go gooooooooi
 
Matumaini yangu yapo kwako kaka Zitto na team yako ya PAC. Nyie ndio mtakaotutoa katika mtihani huu unaotaka kufunikwa kwa dhulma kabisa.
 
Last edited by a moderator:
Kwakweli mh zito nakupongeza sana sana maana wewe sio kijana wa kawaida katika taifa hili una akili unauwezo wakujenga hoja na kwakweli umestaihili kuwa hata rais wa taifa hili najuwa wasio kupenda watasema mengi ila mimi nakuhakikishia hata wangekuwekea sumu kali zakukuangamiza mungu alie juu sana atakuponya nukuku pandisha juu sana kileleni kama mandela najuwa kuna watu wanatamani wakuangamize ila nakuhakikishia hutokufa huto kufa utaishi na walio kusudia kuku uwa watakufa wao ukiwashuhudia kwa macho yako mipango yoteyakishetani haito kuweza your god choosen people wewe sio wakawaida wewe sio wakawaida we pray for ye we pray for ye all this nation we pray for ye and i promise ye ye will see god hands and power in every thing ye do......... Thank you lord for give us tanzanian zitto kabwe.

Wadanganye ccm wenzako, HERO hapa ni kafulila, alietishiwa na kuitwa majina yote mabaya, TUMBIRI, NITAKUKATA KICHWA HADI kushitakiwa mahakamani.Huyo zitto anafanya kazi as team member wa PAC, dEO fILIKUNJOMBE yeye unampa sifa gani.Zitto anatimiza majukumu kwa kulipwa posho za bunge, tofauti na Kafulila aliyebeba risk kama kafulila kwa niaba ya Watanzania.Msituchanganyie habari hapa, Iwapo Kafulila angekubali kuwa mdogo kwa vitsho vile leo tusingekuwa na ESCROW scandal.

So mtendeeni haki HERO KAFULILA siyo kukweza wasiostahili
 
Ukianza kujadili ni nani anafaa kusifiwa zaidi katika suala hili utajikuta unatoka katika hoja ya msingi ambayo ni kuwabana mafisadi waliokwapua hela zetu wananchi,unapokula mboga na kuona utamu wake yafaa ujue kuwa mchanganyiko wa viungo vilivyotumika kuunga mboga husika ndio hufanya mboga iwe tamu na si kiungo kimoja pekee kitakachofanya mboga iwe nzuri,yafaa tuwasifie wote waliohusika na ambao bado wanaendelea kuhusika kusimamia hili mpaka waliokwapua hela zetu wajulikane na kuchukuliwa hatua.
 
Mnaonaje, sina nia ya kuleta habari za ukanda, lakini wabunge wa Kigoma ni kama wakali flani hivi; angalia Zitto, angalia Machali, Kafulila. Amani Kabouru sijui alipotelea wapi. Ni kamtazamo tu.
 
Kwakweli mh zito nakupongeza sana sana maana wewe sio kijana wa kawaida katika taifa hili una akili unauwezo wakujenga hoja na kwakweli umestaihili kuwa hata rais wa taifa hili najuwa wasio kupenda watasema mengi ila mimi nakuhakikishia hata wangekuwekea sumu kali zakukuangamiza mungu alie juu sana atakuponya nukuku pandisha juu sana kileleni kama mandela najuwa kuna watu wanatamani wakuangamize ila nakuhakikishia hutokufa huto kufa utaishi na walio kusudia kuku uwa watakufa wao ukiwashuhudia kwa macho yako mipango yoteyakishetani haito kuweza your god choosen people wewe sio wakawaida wewe sio wakawaida we pray for ye we pray for ye all this nation we pray for ye and i promise ye ye will see god hands and power in every thing ye do......... Thank you lord for give us tanzanian zitto kabwe.

Tunatambua Zitto ni mpiganaji wa siku nyingi,hapo umeishia kutumia maneno ya kimombo lakini hujasema Zitto ni genius&smart katika area ipi.
 
Wadanganye ccm wenzako, HERO hapa ni kafulila, alietishiwa na kuitwa majina yote mabaya, TUMBIRI, NITAKUKATA KICHWA HADI kushitakiwa mahakamani.Huyo zitto anafanya kazi as team member wa PAC, dEO fILIKUNJOMBE yeye unampa sifa gani.Zitto anatimiza majukumu kwa kulipwa posho za bunge, tofauti na Kafulila aliyebeba risk kama kafulila kwa niaba ya Watanzania.Msituchanganyie habari hapa, Iwapo Kafulila angekubali kuwa mdogo kwa vitsho vile leo tusingekuwa na ESCROW scandal.

So mtendeeni haki HERO KAFULILA siyo kukweza wasiostahili

Mnajichanganya vibaya mno, mmesema Zitto ni MBINAFSI, sasa unasema Zitto ameifanya hii kazi kwa team...tuelewe nini hapa...

Anyway KAFULILA, ZITTO go go go go go go
 
binafsi naiamini akili ya zito, natamani siku moja aje kuwa rais, zito ni mzalendo wa kweli
 
tunapokuwa tunaongea jambo jema mnapenyeza sumu!hero apewe KAFULILA ni stahili yake ndg eeeh Zitto kafanya mengi mazuri hata pesa zetu zilizofichwa huko wezi alituletea majina yao waziwazi ktk hili la escrow ni Kafulila subirini akifanya jema jingine tuutambue mchango wake pia eeh jamani eeeh!
 
Anayepanda na anayemwagilia wote wanafurahia pamoja, hakuna aliyezaidi ya mwingine. They are a TEAM.
 
Back
Top Bottom