Mh Zitto Kabwe- Kuelekea 2015 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh Zitto Kabwe- Kuelekea 2015

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mkasika, May 17, 2012.

  1. Mkasika

    Mkasika JF-Expert Member

    #1
    May 17, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    [video=youtube_share;hJCF04sajs0]http://youtu.be/hJCF04sajs0[/video]
     
  2. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #2
    May 17, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    What the hell is this?
     
  3. Mkasika

    Mkasika JF-Expert Member

    #3
    May 17, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    [video=youtube_share;s-fz1kJ7S2A]http://youtu.be/s-fz1kJ7S2A[/video]
     
  4. Mkasika

    Mkasika JF-Expert Member

    #4
    May 17, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    [video=youtube_share;qEy_jXLRSoQ]http://youtu.be/qEy_jXLRSoQ[/video]
     
  5. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #5
    May 17, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,105
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    umelewa au?
     
  6. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #6
    May 17, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Kweli mnataka huyu Kabwe awe rais? ni ME ME ME only akiwa Rais atakanyaga wengi kweli ndio tutaona his true colors

    Kila kitu ni yeye amefanya; BOT ni yeye; BUNGE KURA ni YEYE; KUONGEA na Kikwete ni YEYE; kila kitu ni yeye

    Ni Kidicketa kidogo tunakianzisha hapo.
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    May 17, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,326
    Likes Received: 14,590
    Trophy Points: 280
    :A S thumbs_down::A S thumbs_down:
     
  8. R

    RMA JF-Expert Member

    #8
    May 17, 2012
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 410
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu Bwana mahusiano ya chini kwa chini aliyo nayo kwa mafisadi wa CCM huenda asiwe asiwe na tofauti na Shibuda!
     
  9. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #9
    May 17, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 14,559
    Likes Received: 1,285
    Trophy Points: 280
    binafsi sina imani na bwana zito, mara mia nitamsapoti hata shibuda nijue moja kwamba nimelamba garasha.
     
  10. g

    gwavara Member

    #10
    May 18, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    zitto kabwe is a profesional perpete.sipotezi muda kumjadili kibaraka
     
  11. H

    Hansen Nasli JF-Expert Member

    #11
    May 18, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 880
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    mtasema sana ki kibaraka kwa propaganda zinazofanwa na tanzania daima gazeti la mbowe na haya ndo matokeo yake ila tunachojua chadema hakuna makini kama ZITTO
     
  12. paty

    paty JF-Expert Member

    #12
    May 18, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,212
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    naisi nitapeleka kura yangu CHAUSTA , maana huyu jamaa na shibuda siwaaminii kabisa
     
  13. K

    Kwayu JF-Expert Member

    #13
    May 18, 2012
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 487
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huyu bwana hakuna asiyejua kuwa ni kibaraka wa CCM! Anatumika kuivuruga CDM kwa maslahi ya mafisadi wa chama cha mapinduzi!sasa hivi ana utajiri unaotia mashaka wengi!
     
  14. M

    Massenberg JF-Expert Member

    #14
    May 18, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 1,163
    Likes Received: 1,011
    Trophy Points: 280
    Sema "ninavyojua mimi" siyo tunachojua.
     
  15. B

    Bhavick JF-Expert Member

    #15
    May 18, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nnachompenda Zitto,ni kutokuwa mnafiki,alisema posho hataki na kweli hataki.angalia wengine wanakataa gari kwa waandishi wa habari,nyuma ya pazia wanachukua,wanasema jukwaani fulani fisadi,anamfukuza mtu kwa kushindwa kumlipa mke wake sh 10ml.
     
  16. R

    Recover Member

    #16
    May 18, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lakini mbona anafanya mambo yamanufaa? ameibua inshu muhimu nyingi, mh
     
  17. k

    kajima JF-Expert Member

    #17
    May 18, 2012
    Joined: Dec 5, 2009
    Messages: 770
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Nafikiri ZK anaweza kuwa Rais mzuri
     
  18. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #18
    May 18, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,082
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Na ukweli ni kwamba ni mmoja kati ya viongozi wawili tu wa chadema ambae hakutokea ccm baada kukosa nafasi kwenye kura za maoni za ubunge...!
     
  19. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #19
    May 18, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,909
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    Tunaweza kumchukia Zitto, lakini kuna ukweli mmoja ambao hatuwezi kuufuta. Huyu ni kijana mwenye kiu ya kujua mambo, na hii imemfanya kuwa mtu mwenye weledi wa juu. Binafsi nilikuwa naitilia shaka sana sera ya majimbo kwa kuwa nilikuwa sijapata ufafanuzi wake tangu ilipoanza kunadiwa na Mbowe kwenye kampeni za 2005. Baada ya Zitto kuielezea kwa ufasaha, nami nitakuwa wakili mzuri wa sera hiyo. Wito wangu kwa Zitto (Mmoja wa wanasiasa mahiri wachache) ni kuendelea kupigania haki ili kujenga zaidi imani kwa wananchi. Hayo ya urais, kama alivyosema mwenyewe, muda wake ukifika yatapatikana.
     
  20. M

    Mzee Kijana JF-Expert Member

    #20
    May 18, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 586
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 60
    Huyu jamaa anafaa kuwa rais wa nchi hii lakini tatizo ni dini yake tu. Sijui kama atapewa maana watu wa dini yake hawatakiwi kushika huo wadhifa na wakiushika moto wake si mchezo. Hupigwa vita kila kona.
     
Loading...